Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stan b, Sep 29, 2011.

  1. s

    stan b Senior Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv hawa HESLB wanadhan kuwanyima equivalent mkopo ndio soln. mbona kuna equivalent weng wajanja tena waliopo kazini wame aply direct TCU na vyet vya fom 6 wakapata mkopo? nawashaur equivalent waaply direct TCU mwakan watapata mkopo hata kama mna mshahara, vigezo vya HESLB vyote vina kasoro.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    punguza mnkali jomba
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,486
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 63
    Dah!hzo hasira,unaweza meza m2 hvi hvi.
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    duh m2 akikwambia usipanic ujue unaonekana unamihasira dah. unachokisema ni sawa kwa maana ya bodi ya mikopo imekuwa ikiwanyima baadhi ya kada na hutoa sababu na moja wapo ni ufinyu wa bajeti. na pesa wao hutoa serikalini, what should they do? should we blame the minister of education? president? hazina? bunge zima kwa kukubali kupitisha bajeti/fungu dogo?
    tafakari
     
  5. B

    Bukijo JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .
    Mkuu naomba unisaidie kidogo hapo,kama mimi nimemaliza hapa DIT ninadiploma yangu,bahati mbaya sina cheti cha form six nitaaply vp?.Nilitaka nitumie nafas hii ya 3rd application kuomba chuo kupitia TCU,HESLB hawana jipya,tutasoma tu hata wabane vp!!
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,786
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 113
    Ujumbe wako sijauelewa. Si kila mtu aliye apply kama Equivalent ana uwezo wa kuapply kama direct.
    Mf. Aliyepata div four form six thena akaamua kwenda diploma. Huyu lazma atumie cheti cha diploma kuomba chuo, ambayo itakuwa ni Equivalent. Hawezi kutumia cheti cha six ili awe direct.
    Wapo wenye diploma ila vyeti vyao vinawaruhusu kuomba kama direct.
    Kuna wale baada ya kutoka form four walijiunga na technical kuchukua FTC, hawa wanakuwa regarded as six leaver.
    USHAURI WAKO HAUNA MASHIKO.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,130
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Helsb ni wabaishaji sana, sijui wanajiendeshaje hawa jamaa.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,786
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 113
    Punguza munkari. Fikirisha ubongo unapotuma post.
     
Loading...
Similar Threads - Heslb heslb heslb Forum Date
Utaratibu wa kupata mkopo HESLB Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 7, 2016
Salamu zangu ziwafikie Bodi ya Mikopo (HESLB) Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 5, 2016
Ushauri kuhusu deni la HESLB Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 16, 2016
Kiini Macho fedha za transfer HESLB Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 25, 2016
HESLB mnatutesa Wanafunzi UDOM Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jan 20, 2016

Share This Page