Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

heslb hawako makini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 20, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    kuna kijana wa jirani yetu alidisco mwaka jana chuo flan huko mkoani morogoro,mwaka huu ameaply tena chuo lakn hakuapply mkopo ila cha ajabu heslb wametoa majina wamemweka kwenye category ya previous loanees,yani anatakiwa kuverify kwa heslb ili apewe bumu,je mtu anaweza kupata mkopo wakati hakuapply?
     
  2. andate

    andate JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao watu hawako makini. Mimi sijasoma UD lakini nipo kwenye list ya wadaiwa, data zao zinaonyesha nilimaliza UD na sijaanza kulipa deni.
     
Loading...