Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb:hatimaye bodi yatoa tamko kwa waliochaguliwa awamu ya pili na zitakazofuatia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Said maneno, Oct 12, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Said maneno Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkopo kwa wanachuo wa chaguo la pili na mengineyo kwa mwaka wa masomo na bajeti 2011/12
    ''MKOPO HAKUNA''
    KWA MAELEZO ZAIDI TEMBELEA WEBSITE YA BODI''HESLB''12/10/2011
     
  2. E

    Erick zeph Stanley JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2013
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 639
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh hapo sasa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...