Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb:hatimaye bodi yatoa majina mengine

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Said maneno, Nov 12, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Said maneno Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For more details tembelea website ya bodi
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama nilivyosema jana serekali imezoea kuona watu wakidai haki zao ndiyo wapewe, kugoma kwa udsm ndo kunawakumbusha mahitaji ya wanafunzi.aibu sana
     
  3. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zima moto tuuuu hiyo.......wanafunzi walio kosa mkopo ni zaidi ya 18000 then wanawapa 1470 tuuu. MAPAMBANO YANAENDELEA
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Bado hawajaushawishi umma wa watanzania,kwanza most ya hao wote ni sayans na education,hao wa kozi zingne itakuaje wao,harakati stl znaendelea,hakuna kurudi nyuma hadi kieleweke.
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,736
    Trophy Points: 280
    Ni aibu kutimiza wajibu wako kwa kushinikizwa na migomo
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Hiyo pooza maji yao haimdanganyi mtu,ile mijibomu yao waliopiga wanafunzi wanaitia hasara Tanzania yetu kwa kutumia gharama kubwa kwenye mambo ambayo hayaleti maisha bora mfano kwenda kununua mibomu na hizo nguo za chuma wakijua kabisa watatufanyia ubabe tu.HIZO PESA WANAZOPOTEZA KUTULIZIA GHASIA ZINGESAIDIA MAMBO MANGAPI?.TUNAHITAJI UONGOZI MPYA UNAOHESHIMU HAKI ZA BINADAMU NA UNAO TAMBUA WAJIBU WAKE UONGOZI.OVER.
     
  7. O

    Obinna Senior Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serekali ya CCM bila mgomo haiwezekani mkigoma tena wataongeza 3000 then mgomo mwingine 1500 mpaka wote mtapewa so mgomo lazima na chupa ya maji mkononi mpaka waishiwe mabomu.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kweli hela za mabomu magari ya maji ya kuwasha nguo zao za kininja hela za kwenda field hela za mafuta zingeweza kutatua matatizzo ya wananchi hasikudanganye mtu kwamba taznia maskini uwongo mtupu mpeni dr slaa muone utajiri wa nchi utakavyowanufaisha wtz.
     
  9. O

    Old Moshi Senior Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa anayeweza ayaweke hayo majina hapa kwa sababu heslb website haifunguki.
     
  10. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Attached Files:

  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    heheheee. Uliposema 'chupa ya maji mkononi umenikumbusha mbali, siku ile chupa yangu ya maji ilinisaidia sana. Walipopiga mabomu yao nililowanisha kitambaa changu, nikajifuta machozi yakaisha. Hayo mabomu fake tu, wala hayana effect. Mpaka kieleweke.
     
  12. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii bodi ya MIGOMO inapenda sana MIKOPO
     
  13. o

    oil sumu JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 779
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mikopo
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...