Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB (BODI) na EQUIVALENT

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkillindy, Sep 17, 2011.

  1. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka hv sasa wanafunzi walioomba mkopo kwa kutumia matokeo ya equivalent ktk chuo fulani hawajapata mkopo.
    Cjui na ww pia u-mmoja wao/unajua chuo kingine au la!
    Je, unafikiri ni nini tatizo au ni kwamba hawo wanafunzi hawaruhusiwi kupata mkopo??????
     
  2. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chuo kipi hicho?
     
  3. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hata sekuco wapo kibao waliokosa mkopo ambao walitumia equavalent na mature age eti wanadai wao ni wafanyakazi hivyo walipiwe na mabosi zao
     
  5. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawanyanyasa tu watoto, kwani c wote wana ajira/wameajiriwa. Watakwenda wapi hawoooooooooooo?
     
  6. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ki ukweli serikali ilikuwa inawahimiza watumishi wake wajiendeleze walitoa mpaka waraka walichogundua ni watumishi wengi sana wameitikia wito wa kujiendeleza hususani walimu ambao wanajiendeleza na wengi wao wanabadili fani so serikali imeshtuka
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyo kawambwa atoke tu,kama ubaguzi utaanzia hapo tutakuwa nchi gani?
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    nashindwa kuwaelewa hawa bodi kama walikuwa hawataki watu wa equivalent wasingeweka kipengele cha equivalent!
     
  9. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kuna rafiki yangu ni mwl wa primary amejiendeleza mwaka huu amepata chuo mkopo amepata asilimia 35 kachanganyikiwa balaa
     
  10. rbsharia

    rbsharia Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mwanafunzi wa Kitanzania ni haki yake kupata mkopo kwa ajili ya elimu ya juu, lakini ngijangija zote hizo zinatokana na umasikini uliokithiri kwenye nchi yetu.
     
  11. rbsharia

    rbsharia Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo sio equivalent, yote hayo yanatokana na umasikini wa haka kanchi.
     
  12. m

    masg Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watapata tuu mkopo, majina yaliyotolewa na bodi ni ya kupitia TCU na siyo NACTE. Kuna mkanganyiko kati ya hizi taasisi mbili ila cha msingi ni kuwa utapata maake na sisi tumepitia huko huko lkn tumepata.
     
  13. S

    Shamge Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli mimi kwa uelewa wangu mdogo, nadhani uongozi wa bodi ya mikopo huwa autambui nini maana ya mikopo ndio maana wanawasumbua walipa kodi wenzangu
     
  14. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Watapata tuu mkopo, majina yaliyotolewa na bodi ni ya kupitia TCU na siyo NACTE. Kuna mkanganyiko kati ya hizi taasisi mbili ila cha msingi ni kuwa utapata maake na sisi tumepitia huko huko lkn tumepata.
    Hapo kwenye nyekundu ndio pana mantiki yote!
     
  15. B

    Bukijo Senior Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu kuna mkanganyiko sana kati ya TCU na NACTE,make TCU hawataki kusikia kabisa kitu Equivalent!.Ila sasa HESLB nao vipi wamewaunga mkono TCU?.Nashindwa hapa ni laumu mojakwamoja HESLB,TCU,au CHUO nilichoomba kwamba hawajapeleka majina HESLB?! Mbaya zaidi hata chuo nilichoomba hakijatoa majina,so si ajabu ni kweli hawajapeleka majina,lakini jina langu mbona silioni kati ya waliokosa HESLB?.
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    heslb wangeweka basi majina ya wote wiliotuma maimbi ya mkopo ili hata mtu ajue yuko wapi, maana kuna wengine majina hayajaappear kokote!!!
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ukiona jina lako halipo sehemu yoyote elewa form yako haikufika.
     
  18. O

    Onehour Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hapana, huwa yanarudishwa kwenye address ambayo uliiweka.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ndio majibu bodi inayotoaga hayo.
     
  20. O

    Onehour Member

    #20
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Yaap, nmpita kwenye site hizo ni kweli kabisa, ila inawezekanaje barua za chuo kizima zisifike?
     
Loading...