Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb attention pliz !

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kauzu B, Sep 15, 2011.

  1. K

    Kauzu B Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naulizia JE? Kwa wale waliokosa MKOPO kuna MATUMAINI ya kupata kitu chochote kutoka HESLB.
     
  2. N

    N2nde Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaJF nn knaendelea BOD rght nw???......
     
  3. l

    lerawi New Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujue hawa bodi ya mikopo wanacheza na maisha ya watu
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Wapigie simu. Au kama vipi andamana.
     
  5. B

    Bukijo Senior Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio kucheza tu wanaharibu kabisa future ya mtu na maisha kwa ujumla!
     
  6. fadhilmajjid

    fadhilmajjid Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hivi mikopo ya kusoma masters ndo ilishindikana kabisa?
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Dah! Mwenyewe najiuliza,ila labda tusubiri tar 20 ndo walisema watakaa heslb,wizara ya elimu na wawakilishi wa waliokosa mkopo,alafu ndo watasema kitu.
     
  8. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    dah! Mi sina matumaini tena.
     
  9. S

    SURN JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heslb wanasubili fungu la hela from wizara ya elimu.so worry out 2tapata 2
     
  10. N

    NIMIMI Senior Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana tar.14.09.11 Serikali ya Ufaransa kupitia balozi wake hapa nchini imeisamehe serikali yetu deni la bilioni 21.8 na kuiomba Serikali yangu ilielekeze fungu hilo kwenye Elimu, Balozi huyo aliongea kwa Lugha ya kiswahili ambayo idadi kubwa ya wananchi wetu wanauelewa nayo. Chanzo cha ITV habari 2:12 usiku. Swali langu Kwa serikali, Je kauli za kuishiwa fedha zitakoma?
     
Loading...