Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heslb acheni dharau kwa vyuo vingine.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, May 21, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nyie loans board mnadhìhrisha kabisa kwamba mnadharau kwa vyuo vngne mfano udom.chuo kama udsm tumewekewa bumu la mwisho cku nyingi sana na wala hata hamkutusumbua,lakn vyuo vngne mpaka leo hii watu wameanza kuishi maisha ya dhiki vyuon hamjawapa pesa yoyote kwa kisingzio kwamba mmeishiwa.acheni ujinga bana,wapeni watu pesa zao fasta.
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We unataka mjadala wa vyuo tena!Nimeshakuona!
     
  3. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwenge University wanamaliza mitihani ya kumaliza semester ya pili kuanzia tar 02/06 lakini mpaka sasa hata kusaini hawajasaini.
    Hii ni dharau.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    hayo umenena weye.
     
  5. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani, jamani, si tunasikia kwamba hazina wametoa pesa jumatatu kwenda bodi ya mikopo? labda mvute subra kidogo
     
Loading...