Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heshima ya wanaume wa makamo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by furahi, Aug 18, 2011.

  1. f

    furahi JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wandugu nimeobserve ki2 kimoja nadhani mtakubaliana na mimi. Lately heshima kwa wababa imeshuka sana tena hata kuliko kwa vijana wa 25-35 kutokana na tabia za kifataki zilizokithiri. Siku hizi hata msichana akikutana na mzee wa umri wa babake anajifikiria mara 2 kuhusu kumpa shikamoo. Hii ni kutokana na tabia ya wababa wengi kutokupokea shikamoo siku hizi. Hii inanipa wasiwasi sana kwani kadiri siku zinavyokwenda hali hii inazidi. Wababa wamepoteza heshima kabisa cku hizi. Am just saying
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii observation umefanya is very true... thou you are just saying....
     
  3. bryleen

    bryleen Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiwa na uhakika ntacoment kwa sasa ya just saying!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Owwwkey!!

    Wamekusikia wajirekebishe kama hiyo heshima ni muhimu sana kwao!!
     
  5. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haka ka ujumbe mnaonaje mkimpelekea Nancy Sumari? ha ha ha ha maana yeye kaamua kumbeba/kumpakata baba, na akamtuliza mpaka baba akatapika maji ya uzima na yeye akameza yote
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha! Mimi ndo sitaki kabisa uniamkie, we sema tu 'habari gani' inatosha!
     
  7. f

    furahi JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    nyie ndo mkiamkiwa mnajibu "asante bintiiii"
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    100% true! sasa hivi binti akikutana na mtu wa makamo sio shkamoo tena ni smile na jicho la kutega! mwananume mzima anakaambia ka binti ka 18-25 mambo! utasikia Poooooa! hakuna heshima tena
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Ni kweli ninachoona mimi tatizo ni hivyo vibinti kwa kweli utadhani wote mwalimu wao mmoja. Kwa mfano vimekuwa vinajiamini mno kiasi kwamba hata anapokutana na huyo mbaba wa makamo nadhani anakuwa na hisia 2 kichwani kwamba ya kwanza nimpe shikamoo na ya pili akiniambia kitu sikatai.matokeo yake na hizo njemba zinapitiliza tu mwishowe inabaki kuwa "uncle XY mambo vipi?"
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ukweli usiopingika na sio kidogo na hawana hata aibu kuwasalimia watoto ambao wengine ni wajukuu zao eti binti mambo
    Yaani hakuna heshima tena
    Ila na wamama nao wako the same kwa vijana wadogo viserengeti boyz maana nao shikamoo hawazitaki kabisa wanatala waambie habari yako maana ukimsalimia shikamoo anakuambia wazi unamnyima nini
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    wababa wakiviona vibinti zipu zinawafunguka, hiyo shikamoo itatoka wapi.
     
  12. d

    dkalu Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila nao vibinti vinatega mnoo bna ukiwa cheki 2 wanakutabasamia na sio tu kwa kwa watu wa makamo ata vijana....
     
  13. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,187
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    mbona kama mtoa mada yuko biased.hivi hakuna wamama wanaotoka vijana "serengeti boys"
     
Loading...