Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heshima ya mwanamke Pt 2. Wema Sepetu aweka mambo Hadharani Fiesta Dodoma,....nje!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by sekulu, Jul 5, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wema sepetu.jpg
    Kale kadadaketu kalikutwa hivi huko Mji Kasoro Bahari kwenye Fiesta.
    Wapi heshima ya madada zetu?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii imetamba sana jana na imeshajadiliwa vya kutosha.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanasema ni moro na tayari kuna post 2 juu ya picha hizi
     
  4. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 638
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hata la kusema sina, natamani ningeingia kwenye akili ya kila dada/mama anayejidhalilisha kwa madai ya kwenda na wakati nikambadilisha mawazo yake. Nachukia sana tabia za madada/wamama wa aina hii, wanatudhalilisha wanawake wote kiukweli.
     
  5. MaVa

    MaVa Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jana si tuliambiwa ni Morogoro?
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    This is too much, what are they trying to achieve.! coz anaonekana hata yeye mwenyewe hayuko comfortable...mambo mengine ni kujidhalilisha tu
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwel huu umaharufu ni kaz kwel kwel, sasa ndo nn ivyo? ovyooo
     
  8. H

    Hassbaby Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwana dada Wema juzi katika Serengeti Fiesta ya Morogoro wakati Diamond anaimba nae akapanda jukwaani kumpa kampani ila cha ajabu ghafla akaanza kuonesha makalio yake juu ya jukwaa, hii huu ni uungwana kwa mtu aliyewahi kuwa Miss Tanzania? au ndo zile bhangi hazijaisha bado? View attachment 33316
    www.hassbaby.blogspot.com
     
  9. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama vipi unapita tu, Chakula unaweza kula leo kesho na keshokutwa kama kitamu kula kama kibaya badilisha
     
  10. e

    edger blaston New Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anajipya thatz y anafanya ivo ili aendelee kuckika na kuonekana
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu ana mapepo
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ah Mungu atamuhidi,
     
  13. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Yupo kwenye mkakati wa kupata viti maalumu bungeni nyie kaeni mkifikiri ni mapepo mwenzio ana tageti na jamaa wa chama cha magamba
     
  14. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ila jamani tuache masihara Wema yuko bomba hasa nikimuangaliaga kwa nyuma nyie acheni tu.Me ningekuwa inzi kila wakati ningetua kwenye kalio lake.
     
  15. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hapo chacha
    [​IMG]
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,108
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    hakuna umaarufu wala ma V ANAUZA TUUU wanunuzi wakina pedeshee wameweka magar mekundu na meusi stand by kuna vilio vywa kusaga meno veryveryvery sooooooon lets wait and well cccccccccci
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Biashara ilianza kupungua kwahiyo inabidi tushawishiwe.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,108
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    wewe ni mgeni hapa town! ana nini yulee? USIHADAIKE NA RANGI TAMU YA CHAI SUKARI MUZEEE! mrembo wa ukweli anaejiamini hawez kaa uchi kadamnasini no matter ni g or f sting amijipigilia! we mupenz wako akianika nyeti zako vile unakubali? ukisema ndio naomba ban manake ntatukana walah tena!!! naamini unataka kumchungulia tuu .
     
  19. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah no comments!
     
  20. m

    mancy Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole mama mzazi maana inauma sana mwanao anapokuwa hivyo. ila tuzidishe maombi kwa wanetu maana hali si nzuri.ipo siku atawabadilisha.
     
Loading...