Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heshima ya Mwafrika/Mtanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmakonde, Mar 18, 2011.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nafikiri majority ya watu wetu wa Afrika hawapendi miili yao,au walivyoumbwa.

    Chukua kwa mfano wanawake wetu hapa BONGO.Wangapi wanavaa wigi?Kwa nini kila mtu asilizike na nywele zake?Niko embarassed na Speaker wa Bunge kuvaa mawigi really!

    Mbali na hilo it seems wanawake wetu also hawariziki na ngozi zao,kujichubua wawe na light skinned!Wanaomjua Balozi Maajar,je hiyo ni ngozi yake halali????????

    Wanaume ndio usiseme.Kuvaa dread na heleni.
    Je unaweza kumwamini doctor/lawyer wako kama amevaa rasta au heleni?No way.
    Nafikiri tu stick na utamaduni wetu,kutoiga Blacks wa USA ,wao wanahistory tofauti na sisi kabisa.
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Je unakubli mwanao wa kiume avae heleni
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ulimbukeni tu, hata Kiingereza, kwanini tusikae na lugha yetu... Ulaya karibu kila taifa lina lugha yake, Kiingereza, Kireno, Kihispaniola na Kifaransa zimepata wateja Afrika na Amerika ya Kusini na Asia, katu si Ulaya. Aaaaaaaaaaagh,.....
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,922
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Unapofuta somo la Historia kwenye shule unategemea nini? Au unapokuwa na rais mwizi na kuwa kuwadi wa nchi za nje unategemea nini? Rais asiyekaa nchini mwake na kuwakumbatia wageni unategemea nini? Rais anayebeza Utanzania wake unategemea nini? Kama unabisha mchunguze kwa ukaribu nasikia baada ya kutoka Loliondo na kupona ule ugonjwa wake sugu ndio kabisa haambiliki.
     
  5. m

    marianne Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujichubua ni inferiority complex, na wengi wao huwa hawajui madhara yake na wakiyajua inakuwa too late, kurudisha ngozi kama zamani inakuwa ngumu.
     
Loading...