Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heshima sana kwa WAHAYA!!?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by JJB, May 21, 2012.

  1. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli WAHAYA ni watu wa ajabu sana na muhimu. Hakuna kabila lenye umuhumu mkubwa hapa nchini kwetu kama WAHAYA. Anayebisha lazima atakua amekumbwa na ugonjwa wa akili mida hii.
    Kusoma kulianzia kwa WAHAYA mpaka sasa wanajiita 'nshomile'
    Ukimwi ulianzia kwa WAHAYA.
    Ebora ilianzia bukoba kwa WAHAYA.
    Profesa wa kwanza Tanzania alikua ni MUHAYA.
    Mto mkubwa kuliko yote duniani(NILE) unaanzia kwa WAHAYA.
    Ziwa kubwa kuliko yote Afrika liko kwa WAHAYA.
    Vita kati ya Tz na Ug ilianzia kwa WAHAYA.
    Ajali kubwa kabisa ya meli kuwahi kutokea ilianzia kwa WAHAYA.
    Wanaharakati wa kwanza kabisa kupinga sera za ujamaa walikua ni WAHAYA.
    Kabila lililo sambaa takriban mikoa yote ya Tanzania ni WAHAYA.
    Maprofesa wengi wa vyuo vikuu vikubwa hapa nchi ni WAHAYA.
    JAMANI HATA RAIS AJAYE, LAZIMA AWE MUHAYA. JE MAKABILA MENGINE MKO WAPI??!
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...tehee, na katerero!

    Ubina-fisi je?
     
  3. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu! hata malaya pale temeke sudan ni wahaya jamani wahayaaa..
     
  4. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu weusi wengi hapa tz ni wahaya'' teh'teh'teh
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Poor minds!
     
  6. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nikimsikia Mtu anasema neno Malaya limetokana Na neno Mhaya .. Mie ni nitamshindilia kofi la kelb hapa hapa mbele ya Mods.. Kweli vile..mhaya ni Mtu wa person Wa kuheshimika sana, Yurop ya Ulaya pote wanamjua, marais Na mapresident wengi wanawaheshimu sosayati ya jamii hii. Hata kwenye weldkap ile ya Kombe la DUNIA , kabila la traibo hii linafahamika..we nini bwana..
     
  7. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    SALMA
    Sasa kama hao wakina Kokubanza na Rwehumbiza malaya sisi tuwasaidiaje?????
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    teh teh teh...........
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Kwani hata ww kut..b.n. ulifundishwa na wahaya?ama mbona leo ww malaya nani alikufundisha bwana,mhaya?
     
  10. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    K.u.m.a zenye maji mengi nchini tanzania ni za WAHAYA. Duh ama kweli hawa pipo wako juu
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Haya..!
     
  12. h

    holygrail JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,037
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmmh!!! hpa ngojea nkae kmya nsubr matuc mengne. kwel nmeamini wahaya hatupendwi yan kila cfa mbaya anayo mhaya!!! ila nyingne mnazdsha wakuu!!!
     
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,752
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mbona Wahaya ni wapole ukitaka kufundishwa katerero wanakufunza, enzi zetu JKT tulikuwa tukiJongo na kwenda kwao huduma shilingi 7/ tu sijui sasa wako wapi? Na wamefika bei gani bira ya kuvula vilatu unalala hapa?
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Loading.....try again later.
     
  15. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duuuh!kwan chemchem?
     
  16. brightrich

    brightrich Senior Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nakumbuka miaka ya 80 mitaa ya Majengo-Moshi Mjini kulikuwa na sehemu ya wanawake wanaojizua (Malaya) Asilimia 98% walikuwa ni WAHAYA wanaojiuza na usiku mzima ulikuwa ni Tshs 2/- tu ila kwa wakati huo zilikuwa nyingi sana. Waliwachuna sana wazee wetu wa kichaga miaka hiyo, walikuwa wanapata soko sana hasa mwisho wa mwezi, kwa sasa hachunwi tena mtu.
     
  17. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MALAYA WA MWANANYAMALA....wahaya
    matapeli wa kuaminika........ wahaya
    ONYO:
    Usifanye dili na watu hawa... hawachelewi kukugeuka.. hata kama ni wifu/ hubby wako....watch out plzzzzzzzzzzzz na wana roho mbaaaaaya kama nini
     
Loading...