Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heshima kwa wanawake popote walipo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Jan 3, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwapa heshima ya hali ya juu wanawake woote popote walipo duniani no matter what..hawa ni mama,dada.shangazi,bibi zetu.Halipingiki mama zetu ni wavumilivu na wametutoa mbali wanahitaji heshima ya hali ya juu toka kwetu hasa wanaume.
    [​IMG]

    Ukiona picha hii tafadhali kama mama yako yuko hai mpigie simu na kumtakia hali.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sante sana Yo Yo.

    Ubarikiwe.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asante,
    Tumekusikia
    Tunakubariki kwa halali utakayoyafanya mwaka huu yafanikiwe
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyo si bora kalazwa sehemu nzuri wengine tumelazwa kwenye vichaka
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Y'all welcome.....
     
  6. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante Yo Yo kwa kuliona hilo. Sio kwa wanaume tu ila hata sie wanawake tunatakiwa kuwashukuru mama zetu kwani hata sie wametutoa mbali! Uzuri sie wanawake huwa tunarudisha shukrani kwa mama zetu kwa kuwatunza na kuwalinda watoto wetu!
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa na imagine jinsi gani wakina mama walivyo na shughuli wakiwa kwenye heka heka za kule watoto....juzi nilikwenda kwenye nyumba ya ndugu yangu mmoja ana watoto wadogo.....sasa akaniambia aniachie watoto anatoka kidogo.......trust me ...nilikaa na wale watoto nusu saa nusura niwehuke kwa kupigizana nao kelele.....mara huyu kashika hiki mara mwingine kakimbilia bafuni..mara mwingine keshajipaka kopo zima la mafuta...

    ...kwa kifupi ni heka heka tosha.....ni heshima kwao kwa kweli kukaa na kulea mtoto mpaka anakuwa na akili ya kujitambua....hawa watu jamani hakuna zawadi inayowafaa zaidi ya kuwaheshimu......
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe mwita ndo maana ni mtata kumbe ni hiyo issue ya mamake inamsumbua?leo kakiri wanaume mpeni ushauri
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakika leo nimemshusha sana huyu mwita,hes damn so low!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha! Pole ndio ujue wamama wanapata shida sana kutulea mpaka tupate akili za kibinadamu...tena bora huyo aliyejipaka kopo zima ataogeshwa atakate, mwingine angekula kabisa...lol. Kulea kazi jamani we acha tu Yo Yo. Ukisikia kulea mimba sio kazi, kazi kulea mwana ujue ndio ukweli khalisi..
     
  11. grey

    grey Senior Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is very True.... Ndio maana hata biblia inasisitiza sana Heshima kwa mama.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daaaaah aisee hadi chozi limenitoka
     
  13. grey

    grey Senior Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is very True.... Ndio maana hata biblia inasisitiza sana Heshima kwa mama.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naipinga hoja mkono.
    Pamoja na kuungwa tiki na wachangiaji kibao Hoja imekua ni ya kama ya kutoona sie wanaume ni mafisadi wa jinsia mwenza!
    Nani atanikanusha kwamba hata akina Baba wamezitoa mbali familia zao.
    Ni akina mama wangapi wanatupa vichanga vyooni na dampo'z ?
    Lini ulimsikia Baba ama akiwa pekee au kashirikiana na mkewe kutupa mtoto ?
    Si ni juzi tu Vingunguti mwanamke kamtumbukiza kisu mwanaume na kumuua.
    Sifia both sides bwanaa! Kama ukatili baadhi wanawake/wanaume wanao.
    Na walio na maadili kila gendar wapo.
    Acheni kujilimbikizia kupeana shavu kinyinyi tu! Na sie twastahili shavu pia.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hamna aliewapinga wababa mbona ? Tunawaheshimu nao ila ya kaisari mpe kaisari bwana
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Smile ! Mtake msitake mtatuheshimu! Kama sie tunavyohewaheshimu ninyi ! Kukizungusha kiu*o tumezungusha wote vipi tusiheshimiane? Sema ka'element kaubaguzi mnako!
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yamekuwa hayo mkuu
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanaokataa mimba na kutelekeza watoto ni wanawake ehhh? Wanashurutisha wake/wapenzi wao wakatoe mimba ni wanawake ehh?

    Thread iko kumpa mama heshima, ilitakiwa ufungue yakwako inayohusu wababa na sio kulalamika pasipohusika.Kwani umekuta wakilinganishwa hapa?
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe
     
  20. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ovyoooooooooooooo
     
Loading...