Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heshima kwa Mafundi wa Kichina Waliojenga Tazara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mama Mdogo, Nov 12, 2011.

  1. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,704
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa Nape Nnauye aliandamana na Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama cha Kikomunisti cha China Nd Liu wakitoa heshima zao kwenye mnara wa kumbukumbu za mafundi wa Kichina waliokufa wakati wa ujenzi wa reli ya Tazara. Mnara huu uko Majohe,Gongo la Mboto jijini Dar. Hapa katibu wa Itikadi na Uenezi wa NEC ya CCM, Nape Nnauye anaonekana kavaa vazi lisilooana na tukio. Nilitumaini kuwa kwa cheo chake angeziingatia protokali na kuvaa nguo nyeusi au ya deep bluu kama wenziwe. Cha kushangaza zaidi ni kuwa utoaji huu wa heshima kwa utamaduni wa mashariki ya mbali (kuinama au ku-bend) naona hana uzoefu nao. Haya basi, yetu macho na masikio.


    NAPE.jpg
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na wala hatoi heshima hapo, unaona namna wenye shughuli yao walivoinama?
     
  3. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Tofauti utaiona tu! wenzetu wachina ni wachapakazi sana na wanaheshimu sana mambo ya msingi, Hapa alichofanya Nape inaweza isiwe dharau, bali ni kwamba hatuna utamaduni huo wa kuheshimu na kuthamini wengine. Kingine wachina ni watu wanaojali sana afya zao , ndio maana si ajabu ukakuta mchina anaishi mpaka miaka 120 na kuendelea.., kwetu hapa suala la afya tunalichukulia kimzaha, kijana akipata visijenti hakawii kujirusha kiti kirefu, matokeo yake ndio hayo, ya Vitambi visivyotarajiwa.

    Kiufupi hatuna Heshima , na wala hatujiheshimu!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaaa napeee washow respect
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Labda kwa kuwa Nape ni mrefu ndo maana ameshindwa ku bend kama wachina? Lol...
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aaaaaaaa wapi mbona kuna picha inamuonyesha kwenye naniii akiwa amepinda kama upinde, hamna lolote, ubazazi na umagamba wake tu unamsumbua!
     
Loading...