Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESABU ZINAKATAA .......Inakuaje sasa wandugu au changa la macho??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SAWEBOY, Apr 27, 2011.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wana JF,
    poleni na majukumu ya kujenga taifa na familia zetu kwa ujumla.

    Ninaomba ushauri wakuu,

    Katika hali isiyo ya kawaida kuna dada mmoja anadai kuwa jamaa yake wa karibu kampa kibendi . Kinachoshangaza ni kuwa siku walipo-meet for game Bibie siku hiyo alikuwa off-likizo (Zile likizo zao) but ndo alikuwa anamalizia siku hiyo.Next day, jamaa yake akala mzigo, na siku iliyofuata. Wote walikuwa confortable coz hazikuwa siku za hatari.

    Baada ya hapo jamaa yake akaingia mkoani for 3 month now, hawajaonana tena but bibie anadai toka siku ile haja-do tena, na ana mimba ya huyo msela!

    Kinachoshangaza ni kuwa bibie off-likizo ni siku 4, ya tano na sita jamaa kala mzigo, sasa ina maana mimba inaweza shika siku ya sita au soon baada ya kumaliza MP? I mean hata kabla ya siku ya 9 to 16 or 17? Au bibie kaamua kumuuzia kesi jamaa alee hiyo mimba?

    NB: Hawakutumia kinga, hilo lipo wazi, plse tunaomba ushauri wenu wakuu wa haya masuala ya privacy!

    Natangulisha shukrani za dhati.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hili swali nishalichoka.
    Unauliza siku ya sita baada ya kumaliza mp au siku ya sita tangu aanze mp?
    Kama ni siku ya 6 tangu amalize jibu ni mimba anayo (4 alizokuwa mp+6=10), Maana mimba ni siku ya 10-16 tangu kuanza mp.
     
  3. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mpendwa Husninyo,

    Asante kwa maelezo, but ni siku ya sita tangu aanze MP, sasa hapo ndo hesabu zinakuwa ngumu! ingekuwa 6 tangu amalize MP hiyo inaeleweka vema.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Well said Husninyo...:A S 39:

    mpe hongera zake rafiki yako hadi pale DNA itakapobadili muelekeo,huyo aweza kuwa mwanae!
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hesabu zinakuwa ngumu kwasababu hayuko tayari kuwa na mtoto....kama aliweza kuchomeka kavu ye atimize tu majukumu yake....imani aliyokuwa nayo wakati ule awe nayo sasa.....:smile-big:
     
  6. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Sawa mkuu, hongera nitamfikishia labda tu hilo DNA yeye alikua hajui kama kuna hivo vipimo! lakini nitamfikishia salamu mpendwa!
     
  7. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inawezekana huyo dada ana mzunguko mfupi.. yaani wa siku 20 au 21. Siku za kushika mimba zinatofautiana kati ya mwanamke na mwanamke. Wengine wanapata ovulation wakiwa kwenye siku zao. Kwa hiyo si ajabu kweli mimba ni ya jamaa yako.
     
  8. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Da mayasa bana dah, hapo umenikuna.
    Ningekuwa naweza ninge-printi hayo maneno yako nimpelekee huyo jamaa ili asome mwenyewe live aone jinsi gani alivyo-mweupe ktk kujua mambo.

    Anyway, shukrani Madam-Mayasa, nitafikisha ujumbe mkuu.
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pia mbegu nasikia zina uwezo wa kukaa kwa masaa 72 hasa zenye sex ya kike na pia anaweza akawa kakokea kuhesabu siku zake
     
  10. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Lady Gaga heshima yako shosti!,
    Thankx lkni hakukosea kuhesabu siku coz jamaa ali-prove kweli bibie akiwe MP, na hadi anamaliza wapo wote ila msela siku hiyo hakukamua mizigo but next day ishu ilikuwa clean, then jamaa alikamua 2 days, siku ya 5 & 6. Labda kama sperm zinakaa 72 hrs hapo sawa Mammy!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sewa-boy uliwaomba radhi kinadada kwa kutafuta changudoa humu kwenye thread yako ya mwanzo ??
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu usikwepe majukumu
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    natoa angalizo kwanza....hata wakati damu ya hedhi inatoka, wanazuoni wanasema upo uwezekano japo ni asilimia ndogo sana sana kwa mwanamke kushika ujauzito...binafsi sishangai kushika ujauzito siku ya pili baada ya kutoka mwezini
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hilo linahitaji msaada wa kidakitari zaidi....
    ila nina swali, kwa nini wadada siku hizi wanapenda sana kusakizia watu mimba? hivi hawaoni aibu kuumbuka na siku hizi hivi kuna vipimo vya DNA?
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kama hakutumia kinga mtoto wake huyo. Hayo mahesabu yangekuwa yana work always kusingekuwa na unwanted pregnancies.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hawasakizii kwani hao wanaume hawaku do nao? Unaweza kukutana na mtu barabarani ukamwambia nina mimba yako? If they had sex then that is the product (though was not in plan)

     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hapo utakuta hamna haja hata ya DNA yaani huyo mtoto atatoka copy right kama yalomkuta mkuu wa polisi mstaafu vile!
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    siyo kama haku-do naye..... na najua mpaka mtu amsingizie mtu mimba ni ame-do naye ma bila kinga...... ila kuna wimbi kubwa sana la wadada anakuwa na wakaka zaidi ya 1 lakini anachagua nani amsingizie mimba hata kama siyo yake, na matokeo yake wakienda kwenye vipimo wanakuta siyo.
     
  19. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Aaaaaaa mkuuu, umeshakuwa encyclopedia ya Jf au?? Ipotezee bwana we vipi mkuu? halafu unaniharibia jina wewe kila siku, naitwa Saweboy boy, kijana kutoka kibororoni upo hapo mkuu??
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani yule mtoto kulikuwa hamna hata haja ya kesi au vipimo vyovyote aliyemjua Mahita angeweza mtambua mtoto.
     
Loading...