Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hesabu za CHADEMA ktk kuichukua Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, Jun 5, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WanaJF

    Ninaamini CHADEMA kwa mahesabu hamjambo!

    CDM, nani kawafundisha hizi hesabu??????

    CCM, wenzenu ni wanamahesabu tafuteni njia nyingine!
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapa natoka na zero somo halijaeleweka kabisa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! afaadhali ya f'(x) =dy/dx
     
  3. u

    umtwale Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    unanikumbusha enzi za mhogo mchungu na kaole_inaonekana wewe wa kitambo kidogo, vijana wameozoea kusoma summary za akina nyangwine hawatakuelewa_weka waz uwasaidie(summary) hawatak kuchoka kwa kufikir
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    The thread is too flat, especially when X = constant, (same old party, same old ideas, same mentality, same vision) then f'(x) = dy/dx = 0. As far as CCM will continue to have people of the kind of the one who started this thread then everything will remain flat, no development, no though more than power retaining by any means to ensure the continuation of their welfare life for "magambas" by receiving payments for no results on the job. That is, Load doesn't produce motion (Force x Distance = 0, as Distance =0), then Job done = 0.

    Where Force = f(maisha bora, maendeleo, ukuaji wa uchumi, utawala bora, kupiga vita ufisadi, kuwajibika kwa wananchi etc) and
    Distance = CCM,
    so mathematically CCM = 0 for betterment of Tanzania
     
  5. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yote yanayotokea kati ya CDM na Serikali ya Mh. J.K yamepigiwa mahesabu kweli kweli.

    Mh. Mbowe si kwamba hakujua kuwa atakamatwa na polisi kwa kukiuka amri ya mahakama

    Mh. Zitto kuendesha mkutano muda mbovu kama huo si kweli kwamba hakujua litakalotokea

    Jiulize, ni kwa nini Dr. Slaa na wenzie walijiwahi Arusha mahakamani na Mh. Mbowe akapuuza?

    CCM na serikali yake sidhani kama kweli hawajalijua hili............

    Dr. Slaa na wenzie hivi sasa wamejifungia toka asubuhi wako wanaendelea na mipango.............
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hivi hizi hesabu zinasemaje haswa
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    nina wasi wasi na elimu yako, wewe hata kama una elimu inaweza ukawa ulifoji vyeti au uliinunua believe me. Zitto jana kamaliza mkutano saa 12 but hata hivyo walimkamata .angalia mlolongo mzima wa kukamatwa kwa hawa wanaharakaiti na ndio uje na thread kama hii na usiweke ushabiki mbele mimi mwenyewe sio chadema mimi ni DP .
     
  8. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    wanafikiri watakuwa mandela wa tz kwa kukamatwa kamatwa
    wahuni hawa na akili ya mbayuwayu
    waende wakaandamane wapate bakora zao
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    How is the weekend Ivuga,long time
     
  10. vunjo

    vunjo Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jenifer uwezo wako wa kufikiri ni finyu sana unaona bora kunyonywa kuliko kupigania haki yako.Nahisi una vitenge vile wanavyovigawa wana magamba vyenye picha ya kubwa la magamba.
     
  11. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ivuga

    Kwa vile sijakukuna unavyotaka ndo maana unakuja na lako?

    Watanzania makini wanafuatilia nyendo zenu kwa karibu kuliko unavyodhani!

    Mwisho wa siku, mbivu na mbichi zitajulikana!
     
  12. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jenifa jina zuri lakini post mbofuuuuu
     
  13. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,759
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Saaa, ya ukombozi! ni sasa Tanganyika!
    yooote aliyo nena yanatimia.
    mafisadi na ma********* muandae magodoro segerea ili nguvu ya umma ikiwagalambukia na kuwasweka huko mlalie badala ya virago vyenye kunguni vilivyopo sasa!
    Huyu aliku shujaa Tikila au bia ya safari.
    Na ataandikwa na historia ya nchi!
     
  14. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umekurupuka kuleta hii post yako haina mashiko!!
    Unajua taratibu za kukamatwa mbowe na zitto? Unajua jinsi kikwete alivyohutubia hadi usiku na hakukamatwa!!!!
    Upuuzi wako peleka kwa CCM wenzio wenye ugonjwa wa kluanguka na kushindwa kufikiria
     
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Muanzisha mada pole sana, mada nzuri inaeleweka ila inaonyesha jinsi gani watu wasivyotaka kusoma kitu na kukielewa
     
  16. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bajeti ndio chanzo cha kukamatwa
     
  17. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaonekana umesafiri kwenda mwezini, huna akili
     
  18. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sijaelewa kabisa labda ifanyie restructuring ili ieleweke.
     
  19. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenikuja sana mkuu, hesabu zimeenda shule! Tunachotaka Tz ni CCM itoke madarakani. Period!
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    wanajua njia moja tu iliyotumika enzi za ukoloni za kuwabambikizia watu kesi ili badala ya kufanya shughuli za chama wawe kila kukicha wanaelekea mahakamani.

    Hii yao ni ya ki longi sana, ilitumika enzi za wapigania uhuru miaka ile kwa mfano kina Mandela, Samora, Nkurumah na wengineo....

    Kwa hili ni kupaisha mwenyekiti wa wanyonge juu, juu zaidi.
     
Loading...