Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hesab za mbinguni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mbweta, Mar 20, 2011.

  1. m

    mbweta JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa mmoja alipata nafasi ya kwenda mbinguni akakutana na Mt Petro aliye kabiziwa funguo za mbingun na dunia na mazungumzo yao yakawa hivi.
    Jamaa: Nadhan weye ndie Mt Petro?
    Mt Petro: Ndio mimi ndie.
    Jamaa: Umewezaje kukaa hapa getini miaka yote hiyo?
    Mt Petro: Huku mbinguni miaka elfu ni kama sekunde na mabilioni ya pesa ni kama senti
    Jamaa: Kusikia vile fastafasta akamwambia basi niazime senti
    Mt Petro: Usiof subiri dakika moja tu.
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    inamaana atasubiri karne kazaa
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    du sio mchezo!
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    miaka 1000=sekunde,kwahiyo huyu mshkaj atasubiri sana ili na yeye aweze kuwa fisadi
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,704
    Likes Received: 4,427
    Trophy Points: 280
    Kama yuko mbinguni, hatachukua muda kusubiri ila kama wamekutana duniani ndio itakua ishu!!! labda mleta hoja atueleze, wamekutana wapi!!!
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh!! watu wanataka wakachakachue mpk mbinguni lol
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lazima ile kwake itabidi asubiri miaka elfu sitini! Duh kama hakuwa mchaga huyo? sijui
     
Loading...