Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Herpes Simlex Virus

Discussion in 'JF Doctor' started by chigwiye, Dec 8, 2010.

  1. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada,kama kuna anayejua dawa ya herpes simplex virus.
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    herpes ni virus ambao ki-msingi hawana dawa ya kuwamaliza moja kwa moja...na mara nyingi huwatokea kina mama hasa wakiwa/wamemaliza kipindi chao cha hedhi...

    kikubwa ni usafi na kupaka dawa na kunywa antibiotic ambazo hupunguza maambukizi mengine ya bacteria kwenye eneo lililo na muwasho au vivimbe vya herpes.... kwa msaada zaidi google ipo... ni maoni na mie sio daktari... unaweza kumwona daktari pia kwa ushauri wa ki-taalamu zaidi
     
Loading...