Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heria mke msomi kuliko wa msingi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba Erick, Jan 31, 2012.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukweli elimu inamsaidia mtu kuwa na ufahamu katika maisha na kujua jinsi ya kukabidhi changamoto za maisha na kadiri mtu unapozidi kusoma ndivyo ufahamu na uwezo wa kupambanua mambo unakuwa mkubwa. Ukweli wanawake wa elimu ya chini ni wagumu sana kwenye swala la kubadilika kifikira au kimtazamo kwa kile wanachoamini ni sahihi(kama kadanganyika ni forever, kama ni umalaya, ngono, kuwa mrahisi, uhuni, tamaa vipo kwenye fikra zake ni forever ni vigumu kubadilika). Ila wasomi ni kinyume chake japo wanamadhaifu ya kuongoza kwa usaliti kuliko wa elimu ya chini kutokana na kukutana na mazingira tofauti tofauti. Mwisho inakuwa kwamba mwanaume ambaye ameoa mwanamke wa hali hiyo anakazi ya ziada ya kuibadilisha familia yake kimfumo wa maisha hata kimaendeleo
    source: The Budapest Sun la Hungary
    JAMANI TUSAIDIANE EXPIRIENCE!
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mila, desturi za eneo ambalo huu utafiti wako umefanyika, yaani "The Budapest Sun la Hungary" ina maana nchini Hungary, ni tofauti na mila na desturi za kibongo.
     
  3. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Umenena haswaaa, take 100%
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kusoma sio kuelimika hivyo usidanganyike kwa namba ya madarasa au wingi wa vyeti!!

    Pia waweza faulu elimu ya darasani ukakosa ya maisha ambayo ni muhimu zaidi katika kufanikisha namna ambayo utaishi na watu wengine.
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,950
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Elimu ni ufunguo wa maisha.
     
  6. sister

    sister JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,950
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Elimu ni ufunguo wa maisha ndo mana mzazi aliye na uwezo wa kifedha yupo tayari kusomesha mtoto wake shule ya gharama yeyote ili apate elimu nzuri ije imsaidie maishani na hata yule ambaye hana uwezo mkubwa kifedha atajitahidi amsomeshe mtoto wake kwa uwezo wake ili mwisho wa siku elimu imkomboe na ili nchi ipate maendeleo zaidi inabidi invest kwenye elimu.
     
Loading...