Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heri ya Noel 2009 na mwaka mpya 2010!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Dec 15, 2009.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Jamii forum vip ? mashasham yote aya ya Xmass na Mwaka mpya dunia nzima apa bado ziiiiiiiiiiiii

    Ebu tupe kitu angalau kwa home page apa,au kuna tarehe za kubadili laiti ningekuwa nakumbuka mwaka jana ilibadilishwa kipindi gani I could have a reference.

    Concerned people work on that please!
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu Watanzania wote nawatakia Heri ya Noel na mwaka mpya wa 2010 .Tukazane pia kuwa na mtizamo mpya mwaka 2010 .

    Heri ya Noel watanzania .

    Lunyungu
     
  3. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kwako pia!
     
  4. Kakati

    Kakati Senior Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 143
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Heri kwako pia.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na wewe pia. Mungu akubariki na akuzidishie.
     
  6. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na kwako pia, Mungu akujalie kuuona mwaka mpya na uwe wa furaha na mafanikio!
     
  7. K

    Kijunjwe Senior Member

    #7
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawe pia twakutakia kheri ya NOEL na Mwaka Mpya.
    Mungu awajalie wani jamii afya tele kwa kipindi hiki.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unawatakia WANASIASA TU?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Pillaaz! Nakutakia noeli njema!
     
  10. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe pia,ujitahidi kutimiza malengo ya mwaka 2010.
    Pia kwa wana JF wote,michango yenu imekuwa mswano sana.
    Heri ya Krismas na mwaka mpya 2010.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    namshangaa huyu mwa-lunyungu(homeboi wangu huyu) anaweka hii thread kwenye siasa!
    i hope ni addictions!:D
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Malijendi siyo? ngoja nami nikawatakie wa malavidavi!
     
  13. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Heri kwako pia Lunyungu.
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Same to you and be blessed!
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Dec 18, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Heshima wakuu!
    Kuelekea katika sikukuu za mwisho wa mwaka nimeona ni bora nikasherehekee pamoja na ndugu na jamaa katika kijiji nilichozaliwa na kukulia. Nawatakieni Krismasi na mwaka mpya mwema, kwani baada ya leo sitaingia tena hapa jukwaani hadi mwakani panapo majaaliwa!
    Hii ni kutokana na kuwa kijijini kwetu hakuna umeme that means huduma ya intaneti ni msamiati mgumu kwetu, na mawasiliano ya simu unapatikana mtandao mmoja tu tena kwa shida hadi kuwa sehemu za miinuko au juu ya mti ndio mawasiliano yanapatikana. Chanzo kikuu cha habari ni redio tu ambayo stesheni zinazoshika ni TBC Taifa na RFA ambazo hupatikana nyakati za usiku tu. Kifupi ni kuwa nitamiss sana jukwaa letu hili.
    Kila la Heri wakuu!!!!
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Nakutakia siku kuu njema ndugu yangu. Ni vizuri kwamba wewe angalau umewakumbuka ndugu yangu. Ukiacha jamaa wanaotembea katika barabara za lami hadi mlangoni ambao huende kuhiji home kila Xmass, wengine tumepasahau kwetu hadi tunapofika mara moja moja tunaanza kutafuta mahali kilipokuwa kimejengwa kibanda tulichokulia. Si ajabu kumkuta mtu anauliza kwa mzee fulani kumbe anapatata kwao. Na kwa vile watu wengi walishamsahau anapeta tu!

    Hiyo rangi nyekundu; hebu basi jaribu kuwambia hao ndugu yako kuwa hawakuzaliwa na laana wala siyo mpango wa Mungu kwamba wao waishi kama Chips. Ni uamuzi wao kubadili hayo maisha. Jaribu tu kuwasaidia waone kidogo nyota kama hawawezi kuona mwezi wala jua!!
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    heri ya noeli baba!
    ingawa hukuitaji kurusha thread kwa ajili ya hilo.au mods muipeleke hii kwenye thread ya HERI YA NOELI
     
Loading...