Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heri Ya Mwaka Mpya Jf Members Wote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maarifa, Dec 31, 2007.

  1. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2007
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Ninawatakia heri ya mwaka mpya 2008. I thank you all guys kwa kazi kubwa ya kukosoa, kelimisha na kuhabarisha kupitia JF. I have learned a lot through JF and Hopeful moto huu utazidi kuwaka na watu mtazidi kukemea bila woga. JF imekuwa cheche ya mawazo huria. God bless you all.
     
  2. M

    Mtu JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2008
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kenya Maarifa....na wewe pia
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante naweye, na wana JF wote na wageni wote wanao tutembelea nawatakieni heri ya mwaka mpya, uwe wa mafanikio kwenu nyote.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jan 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    heri ya mwaka mpya na nyinyi na vyote vilivyo vyenu!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jan 1, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,209
    Likes Received: 16,210
    Trophy Points: 280
    Mi tayari nina dazeni nzima ya mayai viza. Walevi watanikoma leo....kuna sehemu hiyo nikijibanza hamna atayenipata. Mi ntakuwa natungua tu...
     
  6. green29

    green29 JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lo salaleeee... acha mambo hayo Nyani, waache walevi waanze mwaka kwa furaha na harufu nzuri ya gongo, chang'aa, na jasho la mapapai, hayo mayai viza mwachie kuku afanye recycling!

    Heri ya mwaka mpya kwa JF wote
     
Loading...