Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heri ya Lukuvi Kuliko Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amanikwenu, Dec 8, 2010.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi utendaji wa Mh. Pinda unavyokatisha tamaa, ni bora William Lukuvi ndiyo angekuwa Waziri Mkuu badala ya Pinda.
     
  2. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    upupu!!!!
     
  3. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni kweli yaani Pinda ni sawa na Kuku aliyelowa maji.Sijawahi kuona Waziri Mkuu asiye na sauti,yupo yupo tu
     
  4. A

    Amanikwenu Senior Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anakera kwa kweli na hatoi matumaini yoyote. Mbaya zaidi haonyeshi kama yeye ni Waziri Mkuu.
     
  5. k

    kayumba JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani Lukuvi ashakuwa PM tukaona utendaji wake! Unaweza kushangaa, saa nyingine mtu ni PM mzuri wakampa urais akachemsha vibaya au waziri mzuri wakampa u-PM naye akatokota!





     
  6. A

    Amanikwenu Senior Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unachokisema si lazima kiwe kweli. Kwa kifupi Pinda anakatisha tamaa. Kama si Lukuvi basi Sitta angefaa sana.
     
  7. j

    joh New Member

    #7
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh. jamani mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.ma PM wengi wamepita nchi hii lakini wengi wao wakaishia kuwa manyang'au


    wakubwa wanakula kamisheni mpaka kwenye dili la mia mbili!!! acheni bwana, don't be emotional.
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kazi kulia lia tu mbele za watu.............anakatia hasira sna .. na hii ya juzi ya kukataa na kuligawa kwa mwingine kana kwamba huyo mwingine atakuwa analilisha uji...amezid kunikera sana.....
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umesahau ya Keenja wa tume ya jiji na Keenja waziri? Tafakari!
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hivi kipi bora"KUSUSIA HOTUBA YA RAIS NA KUSUSIA GARI ULILONUNULIWA NA RAIS.gari linaagizwa unaona baadae silitaki!!.
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msimseme our lovely staunch and stoic rubber stamp!
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pinda huyu huyu mtoto wa mkulima?
    Si ndio huyu huyu aliyesema siku akipokea rushwa Mungu aichukue roho yake...!!
     
  13. C

    Consultant JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,915
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    WHY Lukuvi and not Sofia Simba?
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    heri lowassa x 1000000000000 .tusingekuwa na matatizo ya omeme . :whoo:
     
  15. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Omeme au Umeme. Unaweza kutatua tatizo dogo ukatengeneza kubwa zaidi.
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145


    omeme.
     
  17. O

    Old ManIF Senior Member

    #17
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe nikikuangalia usoni wewe kama vile ulikuwa unataka kusema lowasa ila ukachanganyikiwa ukasema lukuvi kwa vile majina yao wote yameanzia na L. Why lukuvi and not others?
     
  18. czar

    czar JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni hatari kuwa na kiongozi anayejivunia umasikini halafu mwoga. Tunataka masikini jeuri thats it.
     
  19. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani hata ateuliwe nani lazima atachemsha tuu
    Kinachotakiwa ni ku overhaul system nzima maana

    Tatizo ni mfumo tulionao wa kulindana na kwa wenye mapenzi
    mema na nchi wanatishiwa na mafisadi walioishika nchi unategemea waziri mkuu
    atafanya nini kama hupart full support toka kwa Rahisi.....!?
     
  20. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu performance ya PM haiwezi kuwa determined na kelele. Shida mnataka Pinda awe anapiga kelele kama zile za magufuli ndo mjue ni mchapa kazi - Si kweli. Kuna mtu alikuwa anajua kukuru kakara kama Lowasa? Mbona amekuja akawasaliti watanzania kwa kupiga deal la Richimond. PM ana mengi ya kufanya katika uendeshaje wa shughuli za serikali and his main tools are hekima, busara na uelewa.
     
Loading...