Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heri Ungelikuwa Kikojozi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sikonge, Jun 25, 2008.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kijana mmoja mwenye macho makubwa alikuwa na msihana wake. Siku moja akaulizwa na KIDENISHI wake sababu gani ilimfanya awe na macho makubwa namna hiyo. Kijana akafikiri kwa haraka haraka akaja na jibu " Unajua mie wakati ni mdogo nilikuwa ninalia sana, sasa hii ilipelekea macho kuwa makubwa." Yule dada akamwangalia kwa huzuni na nikusema " Too bad. Heri utotoni ungelikuwa UNAKOJOA SANA."
     
  2. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahahaha!sasa angekuwa anakojoa sana angekuwa na nini kubwa?
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hollo, wewe waseama :)
     
  4. s

    sumar Member

    #4
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipita mmoja kavaa vizuri si kawaida. Akaulizwa wenda wapi? Akajibu harusini.
    Muda si muda karudi. Akaulizwa VP? Akajibu " Nakwenda badili nguo. Nilifikiri najamba kumbe nyaa."
     
  5. Titus

    Titus Member

    #5
    Jun 26, 2008
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahhhhhhhhaaa, kudadadekii
     
  6. J

    Jobo JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo kidosho nadhani siku hiyo ndo ilikuwa mwisho!!!!!!!
     
Loading...