Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heri tisa shika ya Lowasa kuliko kumi nenda rudi ya mizengo pinda!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Munambefu, Jun 29, 2012.

  1. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Niweke kumbukumbu sahihi kwamba siungi wala sitetei ufisadi.Lkn kwa mizengwe ya Mizengo Pinda bora Lowasa alikuwa na ujasiri,uwezo,na kauli ya kimamlaka juu ya mambo mbalimbali ktk nchi.
     
  2. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Come back lowassa kuteleza si kuanguka ulikuwa jembe ati
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tehe!tehe!tehe! Aah!kwa na akili zenu zote wakuuu bado mnataka kumsifisha mamvi?
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NI heri ya Lowasa mara mia na moja.
     
  5. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    napita !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. S

    Superleader New Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Munambefu umenena.Mh. Mizengo Pinda amepoa mnooooo! Anaonekana ni mtu wa kuogopa sana na kabla hajatoa tamko, huenda anaanza kuhisi hoja zake zitakataliwa, kuokosolewa ama hazina mashiko na hiyo humsononesha sana. Lakini najiuliza anabanwa na nani asiwe huru kifikra maana anaonekana kutojiamini? Nampenda sana na namheshimu Mh.Pinda ila ukweli ndio huo.
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hili liko wazi kabisa wala halifichiki, Lowassa is a gentleman bana. Tena nafikiri hapa tanzania hatutapata kiongozi kama yeye mwenye uwezo, maamuzi, na muwajibikaji. Sikatai hata kama tutamtuhumu kwa ufisadi but si fisadi kuliko JK. Hivi mnayakumbuka maneno yake kwa muheshimiwa raisi kwamba 'hivi mh. rais ni kitu gani nilichokifanya ambacho wewe hukijui?'
    Tusiunderestimate hii sentensi wakuu Lowassa alikuwa ma meseji kali mno kwa taifa hili kupitia hii kauli na magamba waliifukia kwa kuhofia watu kuendelea kuijadili zaid.

    Pasi kuwa na itikadi yeyote ile still CCM wakimsimamisha EL lazima achukue hii nchi na mimi nitampa kura yangu. Fikiria yeye alizaliwa katika familia tajiri sana na elimu aliyopewa aliitumia vizuri sana hata kama anaiba not kwa extent ya wanayoibia akina JK na mwanae jamani. huyu tayari alikuwa na pesa so hakuhitaji kuchakachua sana kama wengine. Naamini angekuwa yy ndiye pm lazima suluhu ya madaktari ingekuwa imepita mkuu.

    kumbuka EL alisimamia sera ya ujenzi wa shule za kata na ikafanikiwa huyu pinda yeye ni kama mtu aliyepewa bustani ambayo tayari imeshapandwa mboga amwagilie na kuvuna na kupata sifa wakati aliyeandaa shamba mwingine mbegu , mwingne na hata kupanda hadi yakazoea ardhi.
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja, Bora Lowassa anapiga dili za hela kuliko huyo mfipa mwanga wa sumbawanga anayewekeza kwenye damu za watu na kusema liwolo na liwe
     
  9. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,630
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mizengo alikuwa TAMISEMI chini ya Lowasa so alijua kila kilichokuwa kinatokea, sasa yaliyompata EL Mizengo anakijua maana ni mmoja wa waliomkaanga ili wao wapone......na pia ni mwoga akimwaga unga hajui la kufanya.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,197
    Trophy Points: 280
    Bora mvi
     
  11. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,598
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja.
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa mimi binafsi, pamoja na kwamba sipendi kujipendekeza, sijaona kiongozi CCM. Mamboa yanaenda kama gari iliyokata trearing tena haina hata lock. Wengine wezi, wengine hawajui wanachofanya, wengine wachawi tu, yaani basi tu. 2015.
     
Loading...