Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heri na mwaka mpya

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by samilakadunda, Dec 30, 2011.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndungu wanafamilia wa familia ya jamii foram,sinabudi kuwatakikia afya,furaha njema katika kuuaga mwaka 2011 na kuukaribisha mwaka 2012,kwa amani na upendo,sinabudi kuwaombea wote walio tutanguli mbele za haki!naomba kusema mwaka 2011 ndio mwaka niliojiunga jamiiforam,nimejifunza mengi juu ya mstakabali wa taifa leo kutokana na wachangiaji na watoamada ambazo daima zimekuwa nichangamoto katika nchi yetu iliokidhiri maskini sana! Na matajiri sana(mafisadi) nilifarijika wakatimwingine ajenda nilioisoma leo jamiiforum leo niliikuta gazetini au kwenye chombo cha habari baada ya saa 24,.viva jamiiforum viva jamiiforum family.
     
  2. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa vizuri title,inatakiwe iwe heri na mwaka mpya kama ulivosema au heri ya mwaka mpya?
    All the same,thanx and u too stay blessed.
     
Loading...