Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heri mume wa mtu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mamushkar, Aug 30, 2011.

  1. m

    mamushkar Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesho ni holiday
    natafuta wa kuinjoy nae
    napiga simu kwa asha
    huyu ni rafiki yangu anafanya kazi ,ananiuliza una hela? mara nyingi wkendi huwa naenda kukaa kwake narudi kwangu jpili jioni yeye ni mnywaji mimi sio hela zote natoa mimi hata matumizi ya hapo kwake anzia vitafunio siku nipo nitatoa mimi

    nimempigia x huyu ni x boyfriend wangu nikamwambia twende bagamoyo
    the same quiz una hela?
    nae tuliachana kwasababu hizo hizo alikuwa namimi kimaslai huku yuko na mademu wengine but tuko marafiki.

    nimepiga kwa Q ni my cousin ameniuliza atakunywa bia ngapi kwanza?

    kwanini pesa mbele jamani? hatuwezi kuthamini urafiki bila pesa?

    nimepiga kwa big
    huyu ni mume wa mtu anafanya kazi shirika la kimataifa ni boss hana shida ya hela
    amekubali
    lakini kiukweli sipendi tabia ya kuwa na mume wa mtu

    sasa nifanyeje jamani na mimi kutoka nataka? pls nisaidieni
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    talk about mitandao ya ngono....mpaka binamu yako ndani..lol
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    halafu why siku za sikukuu wanawake na watoto hawana tofauti?
    lazima utoke??????
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh mpaka cousin
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    naomba unitoe boss
     
  6. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    coz thats the only day tunaruhusiwa kutoka
     
  7. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    vip kesho una come???
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kaaaaaaazi kweli kweli ,sasa mme wa mtu anakubali ki date Eid nzima kweli hataki kuwa na familia yake? mambo magumu sana haya.
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahahaaa!!! kesho siku ya kuachana solemba!!
     
  10. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kuna ubaya gani kutoka na cousin yako? Istoshe cousin aweza kua msichana au mvulana.
     
  11. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah tunawatakia eid njema tu
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Starehe gharama umesahau mkuu???
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    haya whatever cousin mvulana au msichana shughuli ipo
     
  14. S

    SALOS Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ni nouma!
     
  15. l

    lulenganija603 Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    Big NO! Cousin ni mvulana bhana!
     
  16. m

    mamushkar Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cousin ni msichana mtandao gani wa ngono?
     
  17. m

    mamushkar Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna ubaya gani kuwa na binamu yako hata kama angekuwa wa kiume? Ushamba tuu unakusumbua
     
  18. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    toka na mie basi, kwani kutoka lazima hela, lol
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Asante ushamba wangu na nashukuru kwa kuwa mshamba
     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mume wa mtu ni sumu dadaangu, kwanini usitoke na jamaa ako? Mbona mnapenda kuchokoza watu akati wametulia, ?? Fanya kile ambacho hata wewe ungependa uje kufanyiwa,
     
Loading...