Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hereni!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, Jun 2, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapari wapendwa!

    Poleni na mihangaiko ya hapa na pale

    tumekuwa tukichangia hoja za hapa na pale, zaidi kuna uzi mmoja hivi tulikuwa tukiuchangia kuhusu suala la wanawake kuvaa wigi, kila mmoja ni shahidi jinc watu walivyochangia/kupinga.

    Sasa leo naomba mchango wenu kuhusu suala la wanaume kuvaa hereni na kusuka kama wadada!
    Hivi hii ni akili au upunguani?
    Hii ndo kwenda na muda au ndo kuchanganyikiwa?
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea mambo mbalimbali ikiwa ni pamoja tamaduni.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndo mambo ya kimjinimjini...
     
  4. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea mambo mbalimbali ikiwa ni pamoja tamaduni.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hereni mtoto wa kiume! Mmmmh..!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,573
    Trophy Points: 280
    wakivaa akina shaq unaweza usione tatizo

    but unakuta mtu sura ya kike,umbo la kike na hereni juu
    yaani
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    NI sawa hakuna tatizo lolote hapo. Isipokuwa kama utaingia kwenye DINI, kama huna dini y'r r't.
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sijui, nadhani ni ngumu kupata jibu muafaka. Jaribu kufikiria kuhusu waMasaai, waMang'ati n.k. makabila ambapo kuvaa hereni ni sehemu ya urembo kwa jinsi zote!

    Ila kusuka...mh!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wakivaa vikuku je?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,573
    Trophy Points: 280
    mwanasheria mkuu wa kenya now
    anavaa hereni
     
  11. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi mwenyewe hapo naguna ngoja 2wasikilize wavaaji wanasemaje
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he mi nadhani inategemea tamaduni na kazi ya mtu..wamasai wa kiume mbona wanasuka...ila @ least uwe na mwili wa gym na ndevu kidogo usije ukapapaswa bure
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Asha D sijui yuko wapi! Na huyu Sharo-something ndo alikuwa matched nae...
    ni hapo siku mamaa unapigilia kiwalo ukiangalia matching earings na hair band mr kasepa nazo!inabidi kila mtu awe na dressing table yake!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kuvaa hereni ilianzia kwenye jeshi la Marekani,wale wanaume waliokuwa wanatoa "tigo"ndo walikuwa wanavaa hereni na vikuku!Kusuka nywele ni aina nyingine ya ukichaa,na anaefanya hivyo ana element za ushoga!
     
  15. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo nakupata, sio siri element za kuchora 7 zipo, inakuaje mwanaume uvae hereni kama za dadaako, usuke nywele ka mamaako afu ujiite dume?
    Tuachane na zile za asili kama za wamasai ambao huvaa hereni wakiwa ndani ya mavazi yao ya asili, sasa we haupo kwe asili afu umetoga masikio, nyusi, nk mfn Aliekuwa mtangazaji wa EATV Ben K. Sasa ile ni asili au ni nini?
     
  16. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Punguza makali ya maneno dogo!
     
  17. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni neno gani ametumia ukali mkubwa?
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    Ata shetani hapendi...!
     
  19. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'mamako',dadako etc,we huoni km ni makali sana
     
  20. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hakuna kitu nachukia kama mwanaume kuvaa mikufu

    nachukia zaidi pale anapovaa HERENI
    Halafu nachukia na kukasirika pale wanapovaa MILEGEZO
    na huwa nanuna nikiona wanaume wakitembea barabarani na vikaptura mpaka "maumbile" yao yanayowasababisha kuitwa wanaume yanapojichora kama yalivyo kwenye hivyo vikaptura !!!

    yaani nachukia nachukia nachukia.....
    natoka kwa sasa... nitarudi kumalizia!!!!!!!!

     
Loading...