Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Here I come, Hodi hodi Great Thinkers

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MwanaIFM, Nov 21, 2010.

  1. MwanaIFM

    MwanaIFM Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Hellow......

    Jamani mimi ni MwanaIFM, nimejiunga na kile chuo pale mjini! YES katikati ya mji na naweza kusema chuo kilichopo mjini kuliko vyote na nimevutiwa na majadiliano ya humu jamvini, Nimekua mtazamaji nkwa muda sasa tokea mwaka 2007 na sasa nimeona ni wakati wa kuchukua hatua zaidi na kuwa member kamili!!! Naombeni ushirikiano wenu tafadhali

    Shukrani
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Karibu sana! Kuwa makini na masomo, usije ukawa addicted na jf kama mimi!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    :amen::amen: yaani hii JF ni addictive ile mbaya....
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    karibu sana muheshimiwa :A S crown-1:
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    umeonaaaaeeeeh!
     
Loading...