Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Here I am. Hodi wana JF.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Idda, May 23, 2009.

  1. I

    Idda Member

    #1
    May 23, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I have been a visitor to JF, for a long time.
    I've come in at last.
    May I say Hodi hapa ukumbini wana-mapinduzi.
    Mnanipa ushauri gani ili niwe sawa hapa JF?
     
  2. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    be urself and speak ur mind!
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Welcome in idda keep say hello 2 me ok.....
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Idda, karibu sana ndani ya JF jisikie uko nyumbani. Kuwa huru kabisa humu ndani.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu mpaka ndani.

    Upo sawa na utakuwa sawa zaidi ukirejea sheria za JF. Baada ya hapo karibu tumkome nyani mchana kweupe..!

    Again, Karibu.
     
  6. I

    Idda Member

    #6
    May 23, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks.And you too Kapinga.
     
  7. I

    Idda Member

    #7
    May 23, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    okay fazaa.
     
  8. I

    Idda Member

    #8
    May 23, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante.Nitakuwa huru kwelikweli bwana Farmer.
     
  9. I

    Idda Member

    #9
    May 23, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mtindio.
    Huyo NYANI wa kukoma ni NYANI NGABU?
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ee kwaheri!

    Nyani Ngabu ni memba kama mimi na wewe. Kumkoma nyani giladi mchana kweupe ni kaulimbiu au motto ya JF inayoshabihiana na hii nyingine ya JF:Where we Dare to Talk Openly..nadhani tupo pamoja..lol
     
  11. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Idda, ingekuwa vizuri kwanza kujua jinsia yako ili kukupa appropriate ushauri wa kukuweka sawa hapa JF. Baada ya kusema hayo basi, nachukua fursa hii, kwa heshima na taadhima, kuuliza swali, je wewe ni wa jinsia gani?
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe unataka kujua jinsia yake ili iweje?
     
  13. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ..............................si mchezo!
     
  14. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimpe ushauri ili awe sawa hapa JF, kama mwenyewe alivyoomba.
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uuuuuwi! Uwiano-Maalum..!!

    ASK SUCH A QUESTION VIA PM BANA!

    How comes unatafuta jinsia ya mtu publically hivi? Mbona hujamuuliza 'Mtindiowa Ubongo' ni wa jinsia gani?

    Amekwambia anataka ushauri-nasaha? Mi nnavyoelewa she just want to be given the dos and donts inside here!

    Kwa swali lako Tegemea majibu ambayo almost sio kweli kwa 80%.
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Sasa utampa DO na DONTS kama hujui jinsia yake?

    Halfu mnatokea wapi nyie, ushauri hamumpi mwenzenu, mmebaki kudandia train kwa mbele.

    Usiwasikilize hawa wanok nok Idda. Jinsi ni muhimu katika kutoa ushauri, najua wajua kwamba najua wajua.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani hahitaji ushauri wa mambo ya jinsia..
     
  18. M

    Msindima JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karinu sana Idda
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du na wewe umemuuza mwenzio, she si ni akina dada, karibu Idda ila kuna vijimambo hapa ndio maana wengi huingia na nick names,natumai hiyo yako pia ni nick name.
     
  20. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh! Bongo tambarare kweli kweli. Karibu sana IDDA.
     
Loading...