Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hepuka kula kemikali wakati wa kufanya mapenzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kabindi, Feb 22, 2011.

  1. k

    kabindi JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliudhuria moja ya semina kuhusiana na kemikali za viwanda vya nguo na ngozi! moja ya mtoa mada ktoka ofisi ya Mkemia Mkuu alieleza faida na madhara yatokanao na matumizi mabaya ya Kemikali kwa afya za binadamu na mazingira! baada ya hayo alisisitiza kwamba inabidi tuwe wawazi! kama ambavyo tunahubiri matumizi ya Condom! kwamba watu wengi wanatafuna Kemikali wakati wa Mapenzi! kwani wanaiga utamaduni wa kigeni wa kulambana kama vile Ng'ombe anavyomlamba ndama wake! kuanzia juu hadi chini! unakuta mtu kapaka Lotion, madawa ya ngozi, sabuni za kemikali hatari, madawa ya fangasi nk. kwa kuwa ni kama watu wanakuwa kama wamepoteza fahamu kwa muda au kuwa wajinga kwa wakati huo, wanafanya mambo bila kujua kinachowaeza tokea! kama kupata madhara makubwa kama vile kansa, n.k kulingana na aina ya Kemikali na wingi wake! NILISIKIA KUISHIWA NGUVU! Kumbe tuna hatari nyingi mbele ya maisha yetu!
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kweli hicho kitu kipo kabisa
    pia napenda uelewe kuwa kuna wagonjwa wengi sana tz ambao bado hawajaanza kuonyesha signs and symptoms
    kwa sababu magonjwa kama cancer let say, huwa yanachukua mda mrefu sana kwa mtu kujulikana kama anaumwa na hii ni kwa sababu ya kutokuwa na tabia ya kuchukua medicla check-up regulary
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dah.point 2 b noticd.nice info bra.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mada hii si mahala pake!
     
  5. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,799
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Nashauri wapenzi waoge na wawe wasafi kabla na baada ya kufanya mapenzi.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huyo anayemnyonya na kumlamba mwanamke viungo vyake vya mwili wakati wa ngono kabla hawajaoga ni mwendawazimu, na anastahili hayo madhara
     
  7. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    kuoga muhimu aisee
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikweli kabisa asa demu kama umempata fasta alafu unataka kuonyesha ufundi
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mazee suala si kwamba mademu haowaogi kuna wengine anaoga usiku kama kawaida lakini anakwambia lazima apake lotion kwa madai kuwa ngozi yake inakauka na ndio muda mnajiandaa kugongana...Nimewahi kukutana na wa aina hiyo tena hapa hapa mjini na joto lote hili............:hand::hand:
     
  10. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Duh, ila kweli. Watu tushekula sana poda, enjo fesi, losheni, vaseline, diodoranti, wanja, pulistiki, hea rimuva, pafyumu, rangi za kucha..
    Mh, ila dada zetu nao wamezidi kujipodoa, we vitu vyote hivyo umepaka mwilini!
     
  11. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mi mke wangu lazima apake location baada ya kuoga hivyo wakati wa ....... kumbe nailamba pasipo kujitambua (jamaa katuma kuwa tuankuwa wajinga kwa wakati huo)
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Kabindi.. kusema ukweli wengi tunahatarisha sana afya zetu, lakini sasa kwa maisha haya ya TV unaweza kuendelea na tendo bila vitu hivyo?

    Nadhani cha maana ni kuoga vizuri kabla ya tendo na kutopakaa aina yoyote ya chemical hadi baada ya tendo

    Thansk for a good one
     
  13. mwizalubi

    mwizalubi Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hapo bado hujazungumzia kuhusu lile jasho linalotoka kwenye nywele za wakina dada zetu ni noma, lets be very carefully ma people
     
  14. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuoga bila kupaka chochote ni sawa lakini vp kuhusu sabuni ya kuogea aloitumia?
     
  15. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aksante kwa hilo ila kwa maisha ya sasa kuiepuka sumu ni kazi kubwa.
     
  16. m

    mimi-soso Senior Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yaani mnenichekesha vibaya mno kwa jinsi ambavyo hamjui majina ya hivyo vitu @Kidundulima ile mkeo anayopaka inaitwa lotion na sio location @TheChoji hakuna hair remover ni nail remover na sio pulistiki ni lipstick.

    Kwa kweli mmenifurahisha sana yaani nimecheka mno ila sio kosa lenu kuwa hamvijui hivyo vitu
     
  17. M

    Mr kibera New Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DU hiyo kali mbona tutakufa na kemikali!!!!!!kila mahali sasa hivi hazikwepeki kabisa.
     
  18. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    kwani nyie huo hamnaga hizo nywele na huwa hamtoki majasho?sio wanawake pekee wanaopaka vitu venye chemicals hata wanaume pia.tena wanaume ndio wavivu sana kuoga kabla ya tendo.wajifunze wasije kuwarestisha inpeace dada zetu.mie nshazoea kutumia mafuta ya mgando na kuogea sabuni ya mbuni,km kemikali nizitoe kwa mwanaume! ila wapenz wawe na desturi ya kuoga tena kwa sabuni kabla ya kula tunda
     
  19. b

    bwanamatata Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii Mada mzuri ila si mahala pake.
     
  20. m

    mfwakwa Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwi! kwi! kwi! kwi! kwi! kwi! kwi! kwi! kwi! kwi! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! hiyo kali ndugu imenichekesha sana!
     
Loading...