Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hepi besidei LULU

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Deejay nasmile, Apr 17, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Jamani leo si ndo tarehe kama aliyozaliwa 'mchumba wa kanumba'? Sio mbaya kama tukimpa pongezi zake za kutimiza miaka 17<18 ya 'mafanikio' sijui huko 'fox river' alipo kuna jf!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Happy bday lulu,wish you a good stay in lupango.
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mungu ambariki
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sa hizi anakutana na mabush lawyer akitoka huko kesha iva kiutetezi..
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday mtoto mzuri Lulu... Miaka 17 si haba.
     
  6. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kumbe kakuakua,ilikuwa bado mwaka mmoko tu marehem ajihalalishie
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    aliukana umri wake,sasa umri halisi umemkuta tena lupago,damn,siku ya kufa nyani miti yote huteleza
     
  8. k

    kasiasa Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa hyo katimiza miaka mingapi maana mpenzi wa kanumba naye!mara 17 mara 18..
     
  9. ram

    ram JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Haijulikani! Manake baba mzazi ana umri wake, mama mzazi ana umri wake,Halima mdee nae kaja na umri wake, mwenye umri nae ana umri wake

     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii kiboko.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,545
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    Wapendwa nilisahau tu kama binadamu
    kama ni cheti nilichosoma pale polisi basi lulu aka mama the great leo anatimiza miaka 18
    na kwa taarifa zaidi pongezi zimeanza kutolewa kupitia clouds fm na kwingineko

    mama the great anatimiza umri huu baada ya kuuadhimisha mwaka jana kwa malengo yake
    binafsi kabla ya kupata kisanga na kuamua kuweka wazi umri wake sahihi

    kama mmoja wa wana jf napenda kumpa hongera kwa kutimiza umri wa miaka 18 kama
    mtu mzima sasa anaitaji kukua na kueleimika na hata akishinda kesi anaitaji kubadilika na asifikiri
    kila anaemchekea ni rafiki yake ....

    Nakutakia miaka mingi yenye heri na fanaka mungu akupe uvumilivu wakati huu mgumu unapoohuzunika
    kwa kufiwa na kipenzi chako wakati huo huo ukisuuzana na jamhuri ya muungani wa tanzania


    happy bday again

    wale wa src
    cloudssssss fm nikiwemo na mie nilieona cheti chake
     
  12. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hahahaha!!! Eti Fox River,,,,nimeipenda mkuu
     
  13. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    namimi nimtakie happy birthday yake pamoja na pole kwa matatizo yaliyomkuta
     
  14. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Happy Birthday!!!
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    may you live to be 101!!!!
     
  16. s

    sophyk2002 Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy birthday lulu!:wave:
     
  17. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy Birthday Precious.
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa sasa anasimama kama mtu mzima..
    happy birthday lulu mic
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ningekuwa mkuu wa gereza ningeshaonja hii nyama
     
  20. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    helmet unayo??
     
Loading...