Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hepi Besidei Kongosho - Ya kiongo ongo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Mar 21, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimeamua kujipongeza hepi besidei baada ya kutimiza mwaka hapa Efu jei.

    Si mchezo, mwaka mzima ukiwa unafurahia kupasuliwa vichwa na watu usiowafahamu kimwili bali kimawazo tu.
    Ni starehe ya aina yake kama kula pilipili huku inawasha.

    Kiukweli, kila mmoja amechangia kuongeza japo sekunde ya kuishi na kutabasamu, ila huyu nanii kanipunguzia wiki nzima aaggrrrr, nikikukamata live on stage utanitambua maana unajijua.

    Hivi niwapende au niwachukie? Mnanichekesha sana, kwa hilo nawapenda, ila mnaniudhi sababu mnanimalizia vocha zangu za mawazo yaani kibanda cha Mangi nadaiwaje kwa ajili ya kuwaona tu nyie.

    Nina porojo nyingi tu za kuwaambia ila hapa intanet kefu muda umeisha.

    Nisisahau kujipendekeza; mods nawapenda nawapenda akyanani, kama fulani siku hizi ni full maLike lol

    Karibuni jioni pilau na kahawa pale kwa Mtogole, nimefunga turubai barabarani.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Hongera ya happy b/day yako Kongosho....ya uongo pia.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera kijana
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe yauongo, owhkey hongera mpndwa Kongosho,
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nakutafuta.


    @ kongosho hongera!
     
  6. M

    Mzee wa SUP Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera zako kaka kongosho.Lakini shughuli saa ngapi??
    Mm ni yule yule bli ID ndio mpya, siunajua mambo ya X-PLASTER.lol
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umefanyaje tena?
    Hebu ninong'oneze wewe ni nani tena?

     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mamo ya kumtafutia hapa kwangu sitaki, si unaona anamenya vitunguu.


     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera Konnie..

    Kwangu wewe niJF Best intertainer....

    Happy b'day Konnie..

    Ila ukipata like ya Invisible,ukatambike!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145

    Nyie wote nawapa kazi ya kunawisha watu shughuli ikianza.
    Afu vaeni basi hata mashati masafi, Erick lako hata vifungo halina, tumbo liko nje.
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hongera ya kiuongo-uongo..
     
  12. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Nakupongeza Kongosho ingawa bado niko kwenye jitihada za kujua jinsia yako
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, basi mie za huyo nazo kibao hadi na yule mwenzie mkali mkali hivi ila mzuriii.

     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mie mme wa "Mwenyewe" sina tatizo ntakuja nae "Mamaa- Penzi"
    ila tunaomba tutengewe siti zetu pembeni, pasiwe karibu na jikoni, maanake mwenzangu anasumbuliwa na harufu ya vitunguu.
    Alafu kuna Jf member mwenzangu yeye simu yake haina churge muda huu, kanituma nimuulizie kwamba yeye hana mke rasmi, lakini ana demu wake yuko safari, anauliza huduma ya mademu itakuwepo hapo mnusoni ?
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    hongera sana mkuu,
    wenzio tunakupa 'like' hata zimefikia 3,.......
    wewe mbona mchoyo umetoa tu 1,.....
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asante, jinsia ni kama makande kwa msukuma, huwa hawashibi wanaamua kuacha tu kula.

     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseeee
    Duuh!!!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Jamani, kwanza unishukuru.
    Nina deni la vocha kwa mangi 23,520.
    Niko via Mobile muda mwingi
    Leo imebidi nije intanet kefu, nimelipia masaa 3.

    Nikipata mkopo finca ntanunua komputa mpakato.

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asante, na mie ya kiongo ongo hivo hivyo.

     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama hapa umestuka, ukienda siasa utakimbia maliwatoni bila taulo.
    Pole lakini, ndo ya duniani yalivyo.

    Dunia shujaa walimwengu hadaa!
     
Loading...