Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Henry Kilewo na Joyce Kiria wafunga ndoa ya mfano wa kuingwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Henry Kilewo, Sep 5, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Yule katibu wa mkoa wa kinondoni na katibu wa kuteuliwa wa kanda maalum ya Dar es salaam na mwanadada joyce kiria mtangazaji wa EATV siku ya tarehe 4.09.2011 wamefunga ndoa ya mfano wake baada ya bwana harusi na best man wake bwa godbless Lema kuvaa kombati katika tukio hilo, wengi wawashiriki walipongezasherehe kwa ujumla na kusema wameiga kitu kipya kutoka kwa wawili hawo.
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,929
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    asanthe sana
     
  3. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mfano wa kuigwa ni kuvaa kombati au?
     
  4. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwahiyo?
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu dada si kazaa hivi karibuni tena baada ya kuachika ?
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,842
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    picha wapi
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,848
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    kibacha tuwekee picha..
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    waste of space and time
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    ndo mifano mizuri iliyobakia. hakuna vitu vizuri zaidi vya kuiga!
    <br />
    <br />
     
  10. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Watu kila siku wanavyaa suti, wao wamekuja na mtazamo mpya, kiukweli ilikuwa ni harusi nzuri sana, kwa Tanzania ni harusi ya kwanza kuwa bila MC bila keki bila ndafu watu tumejifunza kitu mimi nimmoja wao.
     
  11. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marekebisho kidogo:

    HENRY KILEO.na sio KILEWO

    Nawatakia kila la heri kwenye muafaka mpya wa maisha yao ya ndoa.
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,391
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  13. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,677
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Weka taswira mkuu, hii mineno miiiiiiingi haiko saidia sisi bana.
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,842
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Duh! The bridegroom has a face like a bull chewing wasps. I am wondering how Joyce got to fall in love with such a somber visaged dude. Now I have to start to hold to a notion '' love is blind''
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0


    mhh wewe jaman mbona ivo?
    we wamwona anatisha lakkin joyce kamkubali tena anamwona HB KINYAMA...wewe sura yako ikoje?

    kwan watu wanapenda sura?

    we mwita ntakugecha shaur yako
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwan ukiachika uolewi tena?
    by the way aliachika au ALIACHA?
    kuzaa kwan ni issue pia?



    OL DA BEST JOY
     
  17. D

    Dina JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kila mtu ana uhuru wa mawazo, lakini nna mashaka na huu.....Mheshimiwa Mwita, shukuru Mungu if you have the best look on earth, coz watu hawachagui jinsi ya kuumbwa.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,713
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    You must be kiddin me, go back to your senses
     
  19. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mkuu ulishawahi kuishi Scotland nini? Unatema yai kama Tony Blair
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,713
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hii ni harusi ya kwanza Joyce aliyofunga na huyo jamaa anaitwa Dj Nelly wa Clouds FM nafikiri harusi hii haikuchukua muda ndio wakaachana
     
Loading...