Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Henry Dafa Shekifu sasa Hivi ni "Dr Henry Dafa Shekifu"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Apr 18, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kuanzia leo yule mbunge wa Lushoto kupitia CCM bwana Henry Dafa Shekifu anajulikana kama Dr. Hendry Dafa Shekifu.
    Souce Bungeni.


    Dr. wanazidi kuongezeka.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh kwa wananchi wake hiyo doctorate yake inawasaidia nini
    Au kuipata ameleta mabadiliko gani kwa wananchi wake
    Bunge limejaa wasomi kibao lila u8tendaji kazi wake ni kama mle ndani hakuna kitu
    hatuyaoni mabadiliko au ufanisi wao kwenye kazi kulingana na usomi wao
     
  3. O

    Original JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu ni mwizi hakuna mfano. Alishiriki sana katika kuyaua mashirika yetu ya umma kwa vile RTC na Sukita. Ni mnafiki, mchawi na mpenda madaraka. Ndiye aliyekuwa kampeni meneja wa jakaya 2005 na 2010 Tanga, Kilimanjaro na Arusha.

    Nyerere alishawahi kumweka rumande kwa ajili ya ulanguzi.
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Madokta wengi wa kisiasa wana mafuvu matupu hawana msaada wowote na hawataki kujishughulisha zaidi ya zaidi ya kunyemelea ubunge na kusubiri huruma za rais ili wapewe uwaziri, ubalozi, ukuu wa mikoa na hata Wilaya. Madokta wa nchi za wenzetu utawakuta wakifanya tafiti iwe ni maabara au tafiti za kijamii au nyinginezo za kuisaidia jamii lakini huku kwetu akina Paseko Kone na wenzake akina Makofuli wanafanya nini cha maana?
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa namkumbuka alivyokua mkuu wa mkoa wa Manyara kabla ya kua mbunge alitaka kuzipiga kavukavu na yule mbunge wa Simanjiro bwana Ole Sendeka! Polisi ndio waliinusuru ile patashika jamaa mkorofi sana!
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona ma-Dr wapo wenge tu lakini hakuna la maana lolote, mfano si huyu Dr kichwa nazi kutoka msoga!!
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    PHD English Zero= Useless.
     
  8. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kivuli cha fimbo hakimfichi mtu jua! Cheo cha heshima tu hicho kakangu. Ningekithamini zaidi kama angekuwa AMEKITOLEA JASHOOOO!
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Hata angeitwa debe haina tatizo,shida inakuja ktk uwajibikaji kwa wananchi ndio Jambo la msingi hayo mengine hayawahusu wananchi kabisa.Wanajiita madokta kiingereza cha darasa la Saba hawakielewi!!!!
     
  10. R

    Rushoke Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM hata km angeitwa Professor bado ni walewale. Halafu vyuo gani hivi hawa wanasiasa walio wengi wanasomea? Ila jana kidogo nilie mbele ya TV wakati wagombea wakijinadi bungeni. Kuna mgombea mmoja kutoka Zanzibar amejieleza kuwa ana Masters degree 2, MBA na nyingine nimeisahau. Uzoefu wako ni pamoja na kuwahi kuwa Deputy Secretary wa wizara ya elimu SMZ nk. Miongoni mwa mwaswali aliyoulizwa ni challenges & opportunities if any za Tanzania ndani ya EAF, yule bwana amesema bila aibu kwamba hajui. Nimejiuliza maswali mengine na bado hata sasa najiuliza sipati jibu. Mtu amekuwa hadi deputy secretary tena wizara ya elimu huwezi kujieleza maswali ya form 4. Hivi huyu bwana alifikaje kwenye nafasi hyo? Mtu umechukua form, umejaza, umerudisha hadi unaenda unaulizwa swali km hilo unasema sijui!!!!!!!!!!!. MUNGU LISAIDIE TAIFA HILI
     
  11. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwani u Dr. wake unatofauti gani na ule wamalehemu Dr REM?
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni zile za kupewa kama za Mwenyekiti wao wa chama?
     
  13. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kwani wamepata PHD za linguistic? By the way, ningependa kujua thesis yake ilihusu nini na hiyo PHD ni ya kutoka chuo gani, isije ikawa kama PHD ya Diallo ama ile ya Nchimbi na Kamala ambao walilazimika kusoma upya Mzumbe
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Inaelekea kuna shimo wenzangu wanaenda kuokota takataka inayoitwa Phd aka u dokta. Sijui linapatikana wapi!!
     
  15. k

    kishare Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna lolote,udocta wake autusaidii.
     
  16. m

    maramojatu Senior Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    U-Dr wake ni wa chuo kikuu gani? Hebu tupeni taarifa kamili. Obama ana PhD lakini hamna mtu aliyem-adress hivyo. Lakini ni mchapa kazi sana. Hapa kwenu mtu akitaka kuwa fisadi anatafuta PhD. Aibu tupu!
     
  17. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    What is the hell is This nonsense!! Walioshindwa wanapoteza hela za kodi kujisomea Shahada Zisizo na Maana yoyote!! Aka....... Mbali!!
     
  18. m

    muislamsafi Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waeshimiwa huyu mkuu alikuwa ni mkuu wa mkoa wa manyara na si wilaya kabla ya kuwa mbunge huko tanga nakuiachia nafasi hiyo ya ukuu wa mkoa nafasi ambayo inashikiliwa na bwana Eraston mbwilo kwa sasa. ((kuweka tu kumbukumbu sawa)) na kama si kumchokoa chokoa kikwete kuwa anadumbukiza ndugu jamaa na rafiki kijana alikuwa anaukwaa uwaziri
     
  19. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    amesoma wapi hiyo doctorate?
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    mkuu umenimaliza mbavu 'MAKOFULI'
     
Loading...