Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Henri joseph 'sindika' asaini konvinga fc-norway,four years

Discussion in 'Sports' started by Teamo, Jul 1, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi tunavyoongea,SINDIKA ameshasaini mkataba wa miaka minnena KONVINGA FC-NORWAY,timu ya daraja la kwanza hiyo mwanawane.Amesisisitiza ni 'mkataba mnono' wa miaka minne,ila ameomba wakala wake asitaje kiwango cha pesa anachokula

    muda huu naandika thread,sindika anashughulikia flat ya kuishi yeye huko norway,na kufungua akaunti ambayo 'kitita' hicho kitakuwa kunaingia

    dah!MPIRA UNAKUA SASA TANZANIA
    HONGERA SANA BABA!
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kila la heli mwawane mafanikio ni muhimu.
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya ni maendeleo kwa mpira wa Tanzania, hongera sana Henry Joseph!
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    This bwana mdogo is really good. Discipline + hardworking atafika mbali
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    fact!
     
  6. Amosam

    Amosam Senior Member

    #6
    Jul 2, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeonyesha njia Henry,bravo.
     
  7. M

    Mopao Joseph Member

    #7
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up sana ila usjisahau kama wengine!!!!
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Nasikia dogo atakuwa anakula 15m kwa mwezi.....na kila game analipwa 1000$ duuu atakuwa juuu mnoo...ila sasa asije akajisahauu kabisaa maana ss wa tz ni balaa..utashangaa anarudi baada 1 yr bonge la ndambii
     
  9. N

    Ndaga Member

    #9
    Jul 2, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 96
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    The bright future is in us, let's do something! Yes we can!
    Go! Henry! Go! upstair!
     
  10. k

    kosamfe Member

    #10
    Jul 2, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni mfano kwa wachezaji wengine ambao wanakimbilia kuanza na ligi kubwakubwa ambazo ni juu ya uwezo wao. Wakaanze kwanza kwenye ligi za size ya kati na baadaye wataonekena na timu za ligi kuwa baada ya kujituma na kufanya vizuri
     
Loading...