Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Henje Kafulila, Manyanya live Star tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhosni, Apr 29, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaongelea Siasa na ajenda ya ustawi wa maisha ya wananchi.

    Kafulila ameshusha takwimu za uchumi na umaskini wa tz kuonesh kwamba tz ni tajiri sana na wananchi wanahoji umaskini unatoka wapi wakati serikali na chama tawala wanashindwa kutoa majibu

    Stella Manyanya na mzee mmoja kada wa ccm wanasema Spika aheshimiwe, wanasiasa waenzi amani ndo tutapata maendeleo. Kwamba vyama vya upinzani viache kulalamika, viheshimu serikali, washirikiane na chama tawala

    Henje bado hajaongea
     
  2. m

    mkulimamwema Senior Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwe kwa lipi kama wameiba mali za nchi dharau ndio dawa yao mimi naona wananchi wana upendeleo kwanini wanaua vibaka wa mtaani na kuwachoma moto ilihali wezi wakubwa wa mali za nchi wanapita na magari wakitutimulia vumbi,siku moja tusimamishe fisadi mojawapo na kumshughulikia kama kwa vibaka naona ndio dawa iliyobaki tu
     
  3. m

    mkulimamwema Senior Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wasitusumbue spika aheshimiwe kwa lipi,mbona Sitta hakuomba aheshimiwe huyu mama mbovu na wabunge wamepoteza imani kwake hata akifanya vipi hawezi kuwaelekeza kwani anadhani wabunge ni watoto wadogo wa kuwaonyesha hasira zake lakini apandacho mtu ndicho avunacho ccm walimpanda wanalalamika nini angekuwa na uwezo kama wenzake akina Migiro hata wanawake wenzake Tanzania wangemtetea.Lakini tumpe pole kwa kubebeshwa mzigo mzito pasipo ccm kujua uwezo wake
     
  4. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimewaambia siku zote,uvivu wa kufikiri wa viongozi wetu ndio unaosababisha matatizo yote haya,unaona sasa leo wameenda kulalamika na kumtetea spika badala ya kujibu hoja zinazowasumbua watanzania,aiseee nasema hiviiiiiiii huo ni upofu wa mawazo.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    ndio kina nani hao tena??
     
  6. k

    kimandolo Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo kubwa la mama spika wetu ni kuwa anahasira na jazba, yeye anadhani kuwa yupo kwnye bunge la chama kimoja tena kilichosafi, analiendesha bunge kama taasisi ya chama. Anahitaji kusoma alama za nyakati kuwa wabunge wa 1990s sio hawa wa leo asipo kuwa makin atatoa machozi bungen cku moja, pia mkondo wa siasa umebadilika. AMEFIKIA STAGE YA KUTUMA VUVUZELAZ ZIKAMPIGIE UPATU KWENYE MEDIA AHESHIMIWE! TOKEA LINI MAMA AU BABA MWENYE KUIJALI FAMILIA YAKE AKAOMBA AHESHIMIWE!MATENDO YAKE NA MWENENDO WAKE NDIO UNAOWAFANYA WATOTO WAMHESHIMU. mama spika atabue kuwa zigo la ccm halibebeki sasaivi, mzigo uliomshinda makamba hatouweza kamwe.
     
Loading...