Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hemed suleiman P.H.D amfunika T.I.D

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muuza Sura, Feb 15, 2012.

  1. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Yule mkali wa siku nyingi toka kinondoni TID hatimaye apata mpinzani wa kweli katika uimbaji,pamba na nyota kung'aa kwa watoto wazuri toka kwa P.H.D nae toka kinondoni ambaye jana Billz alionyesha umwamba wake mpaka TID akapanic kuendelea na show....big up P.H.D!!!!
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    T.I.D wa zamani au huyu mpya....
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wewe nawe na hemed.........something hiden
     
  4. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Huyu mteja!!!hahhaha!yule wa kitambo alikuwa noma!nakumbuka mwanaFA nilikutana nae katika pamba anamuambia muuzaji amtaftie pamba afanane na TID!...yule TID alikuwa untouchable!P.H.D ndo anaibeba kino kwa sasa kiukweli sijaona mpinzani wake bongo nzima kwa wasanii anayepiga vidudu mtoni na vikamtoa kama HEMEDY!!!
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Yo Yo na wewe kwa kupenda basketball!!!hahhhaha!!dogo anapita nilipopita halafu naona anafanya vizuri kuliko!
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ila Tid sijui nini kimempata aisee....alikuwa vyema basi tu!
     
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Unga noma wangu!!TID alikuwa mkali kuanzia primary pale mpaka shaaban robert!saa zile weekend pale slipway ndo ulikuwa utamtaka ubaya!swagga za hatari mpaka waliorudi toka unyamwezini chupi zilikuwa zinawabana!!!!!P.H.D ni fan mkubwa wa TID na mikato mingi ya P.H.D mwalimu TID!!!
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    nilimsikia t.i.d anasema hemedi hamuwezi kwa mademu coz yeye t.i.d ndio anaongoza kuwala mademu wa kizungu kuliko msanii yeyote wa bongo
    pia kawala mademu high class wa bongo na nje...

     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    muuza sura ndiye HEMED.. Usituzingu charii'angu.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Anon @ work safi sana Hemed kwa promo,sifa za kijinga kula mademu wa kizungu ndio ujanja? Kupiga pamba ndio ujanja? Nenda kariakoo pale uone wafanyabiashara wanatembelea ndala na yeboyebo lakn ana ghorofa 7 na anawala watoto wa kiarabu na kiindi.
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Zitakuwa hela za majini!una hela unatembelea yebo yebo ili iweje?na hao madem wakali wananaowala watakuwa wanaliwa kufuata pesa tu!wakali wa donta wanawala hao madem wakali kwa ufagio wao tu!
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Labda Kwa Utozi lakini kimusiki Hemed hajawahi na hatoweza kumfikia Tid.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Muuza sura unapenda umarioooo ndio maana kutwa scrub,wave viskin jeans mapoodaaa usoni,unyunyuuu,supra hili mradi umteke mtoto haaaaa,wao hawawezi mambo hayo mda mwingi wapo busy kusaka mahela akipumzika anatafuta mtoto wa kiarabu amliwaze!
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Wote hao ni bange tu.
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Una utani na handsome boy short chasis bob junior!!!!hahahha!
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaaaaa oyoyo oyoyo simo mie hahahahahaaaa short chasis bob jr haaaaaaaaaaaa
     
  17. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    muuza sura je hemed anamfikia diamond mwenye utajiri wa bilioni za kitanzania ?
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    platinumz hana billions ila hela anayokamata kama yeye inamtosheleza na vitu anavyopenda na anavyomiliki vinaonekana kama gari na duka!P.H.D anakamata pakee katika industry ya bongo movie ila mali anazopenda kumiliki ni wanawake wazuri na kuvaa tu!si chizi magari!ila account yake kwa umri wake na jinsi deals zinavyozidi kumuendea swadakta basi muda utaongea!!!!
     
  19. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nami nilikuwa nawachora tuu,
    labda io show moja hapo bills jana, but top in dar ni nouma long time!
    na kumpambanisha na hemedi ni kumdharirisha alaah!
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hujui unachoongea!!!TID zamani si huyu ambaye komwe limemzidi na macho yamemtoka kama kapigwa ngumi za machoni na anayejisahau hata akipiga pamba jasho linaacha ramani makwapani!!!!!TID nilikuwa namkubali sana ila kwa matumizi ya nyeupe huwezi kumuweka ligi moja na PHD!!!!HEMEDY hata avae gunia atapendeza!
     
Loading...