Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hemed awaangukia mashabiki lakini.......

Discussion in 'Celebrities Forum' started by issenye, Aug 21, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 421
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    ALiyekuwa mshiriki wa shindano la Tusker Project Fame, lililomalizika mwishoni mwa wiki iliyopita lilopewa jina la All Stars, Hemed Selemani amewaomba msamaha mashabiki wote waliokerwa kwa kitendo chake cha kumsemea maneno mabaya jaji Ian Mbugua.

    Alisema hakutegemea kufanya kitu kile ingawa hajutii kwa kuwa ilikuwa lazima afanye vile ili kujiridhisha baada ya kuona kama amemkashifu.

    Hemed alifanya kituko hicho cha mwaka kwenye usiku wa fainali za shindano hilo zilizofanyika Nairobi Nchini Kenya baada ya jaji mkali kwenye mashindano Ian kumwambia anajisumbua hawezi kuimba bora akatafute kazi nyingine afanye.

    "Kitendo kile kilinikera sana na ndio maana nikaamua kumwambia ukweli,anajiona matawi wakati ni mshamba tu kwanza hana hata singo bora mimi ni Super Star wa muvi lakini mashabiki wangu wasinielewe vibaya na kwa wale walikerwa na kitendo kile nawaomba msamaha"alisema Hemed.

    Alifafanua kuwa ilikuwa karibu wapigane baada ya kumalizika fainali hizo lakini watu waliwaamua na jaji Ian alikuwa anasafiri hivyo akawahishwa uwanja wa ndege.

    Hii ni mara ya pili kwa washiriki wa Tanzania kufanya matukio ya namna hiyo, kabla ya Hemed kumtukana jaji Ian, mshiriki katika shindano la Big Brother Amplified, Lotus Kyamba alitolewa kwenye shindano hilo baada ya kumpiga kibao mshiriki mwenzake, Luclay kutoka Nchini Afrika ya Kusini.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo ni mjinga kiasi kwamba hata hajui maana ya kuomba msamaha. Sasa hawa mashabiki anwaomba msamaha gani kama hajuitii kitendo alichofanya?

    Pia anatangaza kwamba alikuwa karibu apigane na Ian? Basi huyu jamaa no hovyo sana hafai kuwafanya mambo yoyote yanayomweka mbele ya public. Ningefurahi sana kama angejaribu kurusha ngumi, kwani angeweza kupata stahili yake...Kwa sasa lazima angekuwa anacheza na mitondoo huko Shimo la Tewa!!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huwa sifagilii wabana pua kwani ndo zao hii kitu na tupa kule..
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    Huyu mtoto na tabia zake za kupaka enjo fesi na karolaiti hata akirusha ngumi haiwezi kuwa kali kwani ATAOGOPA KUUMIA MEEEEEEEEEEEEEEEEEEN. Si mnajua tena za masharobaro
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ati bora yeye ni super staa wa movie kibao...
    izo pia ni movie?
    POLE KIJANA PUNGUZA USHARO
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dogo mpuuzi sana kuna siku km sikosei ilikuwa january mwk huu au december mwk jana alikuwa akiongea na radio clouds alipata dili ka kucheza picha na wa nigeria wakampa masharti apungue uzito na wakampa miezi mitatu dogo alivyo mbwida akachomoa eti yuko bize hana muda wa kufanya mazoezi, nilibaki mdomo wazi kucheza haya maigizo ndo kameshajiona kako biize
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hemedi alichofanya sawasawa. Huyo Jaji aelewe kuwa Watanzania hatustahamili upumbavu. Mtu kafika fainali unamwambia hajui kuimba? Huyo jaji ni mshamba kweli.

    Hemedi ulichofanya sawasawa wala huna haja ya kuomba radhi kwa mshamba kama yule. Na asikanyage Tanzania.

    Vijana wa Tanzania, msikubali wenzenu kudhalilishwa na haya manyang'au. Angemlamba makofi hapo hapo kwenye mashindano. Kalambwa kofi Ruksa kwa kusema hovyo itakuwa huyo mshamba.
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ya kweli hayo na unamtakia mema huyo dogo?

    Fainali gani alifika wakati wote walioingia kwenye shindano walienda hasi mwisho?

    Unaweza kutengeneza picha ya Hemedi miaka 10 ijayo??
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    labda alidhani anabishana na Yusuph Mlela, akataka kurusha konde!...
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha wema hapo. Kadadadeki. Angemlamba makofi tu.

    Mimi sina uwezo wa kujuwa la dakika moja ijayo wewe unanambia miaka kumi ijayo? Usinipe kazi ya Mungu. Koma.
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wewe ndiye Hemedi???
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyo hemed c nackiaga ni shoga,au aliisha acha?
     
  13. A

    AYMAN JUNIOR Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo hamnazo.

    Kama utakua umefuatilia matukio yake na mahojiano mbali mbali aliyofanya na vyombo vya habari basi utaelewa nnachosema. Jaji wana mbinu nyingi za kumpima mshiriki...
    Subiri hapa bongo mtasikia kaibuka n nyengine super star wetu???
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo Hemed nae anajua kuimba sasa zaidi ya kuuza sura tu!! Anachekesha kweli!
     
  15. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 4,997
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hii naweza kuikubali na ndio maana mahojiano yake yote anazungumza ye ni mzuri, hot, ana madem wengi. Anafanya justification ya urijali.
     
  16. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Jaji alisitahiri! niliona hicho kipande Jamaa aliponda utafikiri yeye ni shabiki! Jamaa anae aka-apply 3rd Newton's law of motion! Dawa ya moto ni moto!
     
  17. K

    Kwidikwidi Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahanini wakuu kwani mshindi alikuwa nani vile?
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa hemed mwenyewe anaetaka kupigana ni yupi? Huyu shoga au? Mh! No
    c
    o
    m
    e
    n
    t
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Jamani wengine hata hatuijui hiyo hemedi imekaa vipi ijapokuuwa anajisifu ni super staa.

    Hebu mwenye picha yake atuwekee tafdhali
     
  20. c

    conversant Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    duh! We utakuwa ni wamagwanda bila shaka!!
     
Loading...