Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hembu Mnukuu GodBless Lema Hapa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Sep 28, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    "Mimi ni bora nikapigwe risasi lakini mchungaji akija kusoma risala aseme marehemu amekufa akipigania haki, kifo kwangu kimeshapoteza kumbukumbu na uoga kwangu umeshapoteza kumbukumbu, siogopi kufa siogopi jela ila naogopa kwenda jela kwa wizi wa kompyuta, Tv au kubaka mwanamke lakini siogopi kwenda jela kwa kupigania haki za watu, wanaoleta vitisho ninawakaribisha.. ni vingi na vingine tunavifanyia utafiti sisi wenyewe tujue chanzo ni nini, hata muundo wa serikali ulivyo dhidi ya wapinzani ni kitisho namba moja, kwamba wewe ni mbunge wa Chadema na unafanya kazi na DC ama na mkuu wa mkoa ambae ni mjumbe wa kamati ya siasa ya CCM wilaya.

    "Kauli nyingine aliyoitoa Lema ni kuhusu kesi yake kwa sasa kwa kusema "sitaki mahakama ya rufaa inipendelee sitaki hata kidogo, ikinipendelea nitalia, nitaogopa nitasikitika nikijua nilifanya makosa ya kuua alafu nikaachiwa huru, niko tayari kurudi kwenye uchaguzi na nitashinda kuliko mbunge yeyote Afrika Mashariki kwa kura za kubeba na Canter ila ninachotaka ni haki itendeke, ila nimepata faraja kwamba anaeiongoza kesi yangu ni jaji mkuu wa Tanzania nikiamini atapitia vipengele vya kisheria vizuri kabisa"

    Pamoja na hayo yote, Godbless Lema amesema hajawahi kujuta kuwa nje ya bunge ila anajuta kwa nini Mahakama iliingiliwa na kumfanya ajue matokeo ya kesi siku 14 kabla ambapo namkariri akisema "Halima Mdee alinipa matokeo ya kesi mpaka kifungu kinachokwenda kunibana, Dr Slaa anaingia mahakamani ananiamba mwanangu unakwenda mahakamani lakini hukumu yako itakua hivi, ile kesi hukumu ilivuja kwa hiyo maana yake ilikua ni mpango, ni kitu kimepangwa"

    "Kilichoniumiza sio mimi kutokua mbunge, ninaweza kuishi nje ya Ubunge ninaweza kuuza mitumba, ninaweza kuwa dereva wa daladala, ninaweza kucheza soka.. ubunge kwangu sio ajira naweza kuishi maisha mazuri kuliko kuwa mbunge, nimekua mfanyabiashara siku za nyuma sijakwenda Ulaya nikiwa mbunge, nimekwenda ulaya kabla sijawa mbunge nimekwenda karibu nchi 16 na nimefanya biashara lakini nilipopata ubunge nikasema nimepata nafasi ya kutumikia watu"

    Souce:
    By Millard Ayo with GodBless Lema kwenye exclusive interview!
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli JAMAA Mjeshi!!!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tutasikia mengi .......................................!!!:nono:
     
  4. d

    dizo Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Mchizi ana speach kama za bob marle.
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Saluti broda lema
     
  6. u

    ureni JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa hivi hali ilivyo mbaya tz inahitaji watu kama hawa.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Godbless Lema wewe ni mdogo kwangu kiumri ila naomba pokea heshima "Shikamoo Mbunge wa Arusha Mjini". Hata kama watafanya fitina hii rufaa but umeacha legacy na usiwe na hofu utagombea tena miaka ijayo. Kiti chako atakushikia mwanachadema mwingine kwa muda. Wewe ni mpiganaji, hata mapato yako kibiashara najua yalikuwa makubwa kuliko ya ubunge but ukaamua kuwatumikia wananchi na kwa muda mfupi kazi yako tuliiona.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Waaganao hawatafutani,,,,,,,,lema na kikwete wanajuana na waliagana na ndo maana wanatajana bila kutafutana
    mtoa hoja rejea na nukuu ya Lema kuitwa na kikwete agombee kupitia ccm
     
  9. k

    kitero JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu ni mwana falsafa.kazungumza maneno mazuri sana na yenye busara na hekima.Tumemiss sana jembe letu.ILa nimeipenda hii wakirudia uchaguzi atapata kura nyingi kuliko mbunge yoyote Africa mashariki aaaaahhh safi sana.
     
  10. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh kama na uchungu kiasi hicho jamaa noma. Dini nyingi zilifanikiwa kwa kuwa na wafia dini. Kama TZ itapata wafia haki tutakuwa mbali.
     
  11. A

    Amani kwa wote Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema hana akili timamu
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    dah nimeipenda hii
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni idiot.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Member kama wewe ni hasara humu jamvini!
     
  15. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    God be with Lema! Only God Can Judge
     
  16. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Huu ni ushahidi tosha kuwa wewe ni GAMBA.Na badala ya gamba kukukaa mwilini tu naona limeuzunguka hata ubongo wako kiasi kwamba umekufanya uwe kilaza wa ukweli.
     
  17. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Huu ni ushahidi tosha kuwa wewe ni GAMBA.Na badala ya gamba kukukaa mwilini tu naona limeuzunguka hata ubongo wako kiasi kwamba umekufanya uwe kilaza wa ukweli.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kamanda mpaka sasa kashapika makamanda wengi sana hata Mungu akimchukua hakikaka atakumbukwa kwa misimamo yake..
     
  19. m

    mathew2 JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wewe ni Dr toka Mirembe?? Vinginevyo yawezekana wewe ndo hazikutoshi
     
  20. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    NINA NENO MOJA TU HAPA; NINAYO BAHATI SANA KUWA LEMA NI MBUNGE WANGU. Nadhani watanzania majimbo yote ya uchaguzi wangependa kupata mbunge kama huyu ila basi tu MUNGU kanipendelea. CHADEMA HAPA NI DINI NA YENYE WAFUASI WENG SIYO CHAMA CHA SIASA TENA.
     
Loading...