Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helsinki Mdebwedo.....!

Discussion in 'Sports' started by Kibunango, Jun 15, 2008.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bongo FC timu machachari katika jiji la Helsinki jana walifundishwa jinsi ya kucheza soka na wabongo wa Tampere maarufu kwa jina TAS... Bongo FC ambayo inajiandaa na safari ya kwenda kucheza na Kilimanjaro FC ya Sweden, ilijikuta ikiwa na wakati mgumu pale ilipufungwa bao 3-1... Wabongo wa Tampere sasa wanatuma salaam kwa Wabongo wa Vaasa wajiandae kuja na vikapu vya magoli...

    [​IMG]
    Baadhi ya wachezaji wa Bongo FC wakijiandaa na mpambano wa TAS....


    [​IMG]

    [​IMG]
    Wachezaji wa Tampere(TAS) wakipanga mikakati ya kutoa dozi kwa Bongo FC


    [​IMG]
    Benchi la TAS


    [​IMG]Wapenzi wa TAS wakishangilia moja ya dozi kwa Bongo FC
     
    Last edited: Jun 15, 2008
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana wana TAS lakini mhh! kama wachezaji wa TAS ndio hawa(wanywaji wakubwa vileo) hao waliofungwa sijui watakuwaje
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda Yoyo...
    Hongera zimefika ila kwa niaba ya TAS napenda kukufahamisha kuwa sio wanywaji wa vileo... wao ni kutoa dozi tu...
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    shukran Kibunango,

    mambo sio mabaya huko. Mti mkubwa sijamuona hapo, hakuwepo japo kushangilia, au ndio umri tena?
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mti Mkubwa kwa sasa hayupo helsinki....Ila matokeo ya mechi hii aliyapata jana hiyo hiyo...
     
  6. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kibunango tupe namba yako ya jezi
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni namba tisa mgongoni...
     
  8. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    aaaaha kumbe mshambuliaji ... give us your records losses ngapi na goli ngapi ... you never know maximo may need these records
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    TAS watarudiana na Bongo FC jumamosi tarehe 23, saa tisa jioni mjini Tampere, wote mnakaribishwa
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2008
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mbona unaonekana kama hukucheza ulikuwa moja ya washangiliaji :rolleyes:
     
  11. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    comments zako zimekaa kiuchokochokozi,hata hivyo nashukuru umesababisha nimecheka.keep it up
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    FC Bongo jana ilijikuta ikipata kipigo kitakatifu cha mabao 8-1 toka kwa timu machachari ya Kilimanjaro ya Sweden. Hii ni mara ya pili kwa FC Bongo kunywea mbele ya Kilimanjaro.
    Fc Bongo ambayo ilikuwa inawania kutwaa kombe la Tanzania Cup toka kwa Kilimajaro, ilijikuta ikipokea kipigo kisicho na huruma toka kwa Kilimanjaro ambao walicheza mchezo huo huku wakiwa na uchovu wa safari ya usiku mzima baharini.

    Jumamosi ijayo FC Bongo watakuwa na wakati mwingine mgumu, pale watakapo cheza na timu ngumu ya Waafrika waishio katika jiji la Tampere.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jun 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Wabongo wa Finland choka mbaya sana aisee...hamna hata mmoja aliyekwiva bana...aaah ovyo kabisa
     
    Last edited: Jun 28, 2009
  14. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duh ni kweli hawaivi hata kwa magadi!
     
  15. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    teheteheteheeee! duu 8-1 ni zaidi ya mdebweno, ni mpira wa chandarua [netball) au wa miguu, na-imagine wao ndio wangekuwa wametoka safari
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wabongo wakiiva wanakuwa na rangi gani?
     
  17. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Wafini wacha wewe !!!!wabongo wanaoishi FINLAND wanaiona joto ya jiwe inayotokana na wenyeji wao,wanawapeleka mchaka mchaka usiku na mchana.
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    TAS leo wanawatembelea Fc Bongo kuwafundisha jinsi ya kucheza soka.... Kumbuka kuwa FC Bongo hivi majuzi walipewa dozi kubwa ya kumaliza malaria walipo pachikwa bao 8 kwa 1 bila huruma na Kilimanjaro ya Sweden
     
Loading...