Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helpless:...My Dad's Gone!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by PakaJimmy, Jan 26, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    IAM SHOCKED!

    HARDEST TIME ON EARTH FOR ME!

    Nimepata habari sasa hv nikiwa ofisini, babaangu mzazi amefariki huko Dar hosptal ya Amana.

    Niko KWENYE MIPANGO YA SAFARI KUJA DAR, mIpango ya mazishi inafayika KITUNDA, then safari kwenda kwetu Mbeya!

    This is jst for info!
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    HEY jIMMY mY CONDOLENCE TO U AND UR FAMILY,SISI TULIMPENDA BUT MUNGU KAMPENDA ZAIDI,NA HIYO NI NJIA YETU SOTE,POLE SANA ZIDI KUMUOMBEA ALALE MAHALI PEMA PEPONI AMIN.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    oooh!..MY GOD!........
    ngoja nikupigie simu!
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana PJ jamani, Mungu akutie nguvu ktk kipindi hiki kigumu...
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i will be there for you!mwanzo hadi mwisho
     
  6. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana , sote tuko safari moja, Mungu akupe nguvu on this hard time
     
  7. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pole sana. R.I.P mzee wetu. Mazishi yatafanyika Mbeya sehemu gani ili tuungane katika kipindi hiki kigumu?
     
  8. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Mbeya sehemu gani??
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dah mkuu PakaJimy!

    Pole sana tena sana mkuu! Mungu akutie nguvu..najua ni kipindi kigumu sana kwa sasa hivi..lakini yeye AMETOA na yeye ndiye ANAYETWAA...ili utukufu wake uonekane na watu wote wamjue kuwa ni YEYE peke yake mwenye kutoa na kutwaaa apendavyo.

    Majaribu yapo ili tuyashinde! Ninaamini hata katika hili utashinda!

    Pole sana!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ninawapa watu namba zako wakupe pole mkuu!...
    watakupigia
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    POLE SANA KAKA! Mungu awape faraja!
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole sana BWANA AMETOA,BWANA AMETWAA....
     
  13. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #13
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Mungu akuongoze katika kipindi hiki kigumu wewe na familia yako. Pole sana.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu, Mungu yupo nanyi atawafariji katika wakati huu mgumu
     
  15. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana kaka. Mwenyezi Mungu akutie nguvu wewe na Familia yako. Bwana Ametoa, Bwana Ametwaa jina lake lihimidiwe.
     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mungu awape nguvu za kukabiliana na tatizo hili kubwa. Awabariki awalinde na awatangulie katika safari yenu kutoka Arusha kwenda Dar es salaam na kutoka Dar es salaam kwenda Mbeya. Ninyi mlimpenda lakini Mwenyezi Mungu alimpenda zaidi.

    Bwana ametoa Bwana ametwaa
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thx kold him tayari
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kaka,
    pole sana! kweli saari ya maisha ni fupi! yaani hatujui nini kifuatacho ndani ya sekunde moja mbele!
    Pole sana kwa msiba mzito, dah baba....inauma sana!
    May his soul rest in peace!
     
  19. D

    Dina JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu, Mungu awape ujasiri na moyo wa subira...
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pole sana.Jitie nguvu.
     
Loading...