Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

help ya fellow Tznians plz

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Chifu, Jun 9, 2009.

  1. C

    Chifu New Member

    #1
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    comrades
    mmeona news ya leo usiku channel 10?
    kuna mtanzania mwenzangu alingolewa jino na unprofessional mwenzetu
    ambaye ni m tz miezi mingi iliyopita, kilichotokea ndugu amevumilia pain
    kwa kipindi kirefu sasa hivi anatoka PUS sehemu ya juu karibu na jicho
    okay my request to my bro & sis jaman hebu fanyeni badiliko
    mteteeni kijana huyu mimi naona ni negligence ya mtu aliye mngoa jino
    jaribuni kufika chini sio dealing only na cases zinazo ashiria ankara
    case kama hizi zitawatengenezea majina i mean uzoefu na confidence
    hizi ndio za kuanza nazo
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Yupo wapi huyu mtz?
     
Loading...