Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

help with my digital camera

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Blessed, Jun 26, 2012.

  1. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    camera yangu digitali imekuwa inashindwa kufunguka kila nikiiwasha zoom inazunguka inafika nusu inarudi halafu inazimika,msaada tafadhal,natanguliza shukran
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Linaweza kuwa tatizo la virus kwenye memory ya kemera, jaribu kuiunganisha na kompyuta kisha uiscan, ikishindikana peleka kwa fundi.
     
  3. Davich

    Davich Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo itakuwa ilidondoka,sasa kuna vitu vingi sana vyakufanya moja washa zima towabetri kisha weka,pili inabidi uwe makini kwani inawezekana ilidondoka kwenye mchanga sasa kuna viji michanga viliingia inahitaji kusafishwa kwa makini,kama ndio utakuwa ulisha jaribu sana washa zima michanga inaweza ikawaishachubua zilenjia mule ndani ndio basi tena utaliwa pesa tu bora ununue nyingine na kama ina guarantee ipeleke ulipo nunua.Pole sana.
     
  4. Magu

    Magu Senior Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Camera yangu mimi ndg zangu inakula sana betry, nikiweka huwezi piga zaidi ya picha 10, inakupa ujumbe ya low betry. Betry nonazotumia ni za maisha marefu baada ya kuona za kucharge hazidumu, nikadhani charger mbovu kumbe siyo.

    Naombeni msaada wa ushauri pia
     
Loading...