Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help;wap naweza pata majani ya mbaazi(dar)

Discussion in 'JF Doctor' started by Microsoft, Sep 23, 2012.

  1. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Wakuu naomba msaada kwa hapa dar wap ntapata majani mabichi ya mbaazi,ikibidi hata kwa kununua kwa bei ya kawaida?ni kwaajili ya dawa ctapenda kutaja zaid but natanguliza shukran
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Du mkuu yapo ya kukingaaaaaaa nenda temeke mchicha wape vijana kazi watakuletea viloba kwa viloba fedha yako!! Ukifika posta panda magari ya Temeke Chang'ombe shuka Mchicha.
     
  3. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    ...mkuu cjakusoma fresh,hapo mchicha nikifika nimwone nan?or ni sehemu ambayo pana watu wanalima bustani za mboga so nikifika niwaone hao?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    dawa ya PCOS?
     
  5. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60

    smthn like that...
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Ukishuka ulizia vijana wanaolima mboga,ningekua dar ningekuchukulia zipo nyingi sana.
     
  7. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hapo wanalima mbogamboga sana karibia na kituo kipya cha mafuta au karibu nashule ya sekondari kibasila
     
Loading...