Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help Wanted

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 17, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    And you thought you had a bad job...
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahahah nimecheka hio ya kwanza,ila sijaelewa hio ya pili ni nini hiko kibao???ni kile cha risasi au?:embarrassed:
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ndo mtaalam mwenyewe. X=36, Y= 76 Call at phone number dy/dx= 21x[SUP]7[/SUP] + 31y[SUP]5[/SUP] + 4
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama umenunua cheti, hapa patupu
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Unajua Jestina hiyo ya pili ina maana jamaa kazi yake ni kuwashikia kibao walenga shabaha! ... sasa ina maana maisha yake yapo hatarini kila dakika ... mfano anaelenga akikosea ina maana anapigwa risasi yeye alieshika kibao. Hivyo lazima asali sana kila mlenga shabaha anapokuja ili asipigwe yeye!.
     
Loading...