Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help Wakuu...Windows XP,log in password nimesahau!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BelindaJacob, Oct 2, 2012.

  1. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dear IT guys,

    Naombeni mnisaidie jinsi ya kutatua hili tatizo.

    Password ya kulog in as ''Admin'' nimeisahau maana ni laptop sijaitumia kitambo. OS ni Windows XP. Nimeweza ku-log kama guest mana haina password ila siona documents zozote zilizopo kwenye ''Admin'' a/c.

    NB: Kama mada ifananayo na hii naomba mnipe link halafu mods muiunganishe. Nimetafuta bila mafanikio!

    Asanteni wakuu!!
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nimetengeneza image ya Window XP Password Remover (ISO file ya '8 MB') lakini kila niki-upload jf store inasema invalid files sijajua tatizo liko wapi au format gani zipo supported, Invisible msaaada katika hili. BelindaJacob unaweza kuwasha pc kwa safe mode? hii option wakati mwingine husaidia kuonyesha administrator iwapo installer wa OS ya pc yako aliongeza user accounts kama admin wakati wa kufanya Set up ya WINXP
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama computer yako haijatengenezewa password wakati wa kufanya installation, jaribu ku restart computer yako, ikiwa imewaka kabla haujafanya chochote, click alt+ctl+(delete mara 2) then kwenye user name andika neno administrator then click enter. Itafunguka na hivyo unaweza kwenda kwenye user account uka disable psswd. Ukishamaliza restart computer yako na itawaka bila password.
     
  4. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    ikikushinda nitafuta chap hapa 0764452424 naona uchungu sana jf member anapoteska na mm nauwez wakumsaidia.
     
  5. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    iwashe kwa njia ya safe mode itakuomba password press inter afu ingia kwenye user a/c and turn off password. Bhaassssi
     
Loading...