Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help (ushauri)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by p_prezdaa, Apr 26, 2011.

  1. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jaman nina mpenzi wangu ambaye tunaishi mbali naye me niko mkoa mwingine na yeye mkoa mwingine tuliachana miaka minne iliyopta baada ya kucheza mechi za utotoni bila kujari kinga na kumasababishia ujauzito, uliperekea ajifungue mtoto wa kiume, Mwanzo alikuwa ataki hata kunisikia lakini jinsi siku zilivyoluwa zikienda akawa anapunguza ukali atimaye akanisamehe kwa yote na kukubali kuwa nami tena, Tatizo ni kwamba kama wiki mbili hivi zilizopita alikuwa akinibeep sana siku hiyo, lakini baadae nilipompigia akawa anakata simu, na baadae akanitumia sms kuwa anitaki na kunitukana japo sio matusi ya nguoni ila yalikuwa na kunikejeri, mpaka usiku akawa anaitumia sms za kunisisitiza kuwa anitaki tena, nami kwa upole nikaamua kuacha kumbembeleza na kukaa kimya. Asubuhi ilipofika akanipigia simu kama mara tatu sikupokea lakini, Baadae nikaamua kupokea baada ya kuona anapiga sana simu nilipopokea simu ikawa tofauti akawa anaongea kama awali tulivyokuwa na kuapiza kuwa ayuo tayari kunikosa kwa khali yoyote ile. Je ni Kweli huyu mtu ananipenda au ndo anataka niumiza mana mwenyewe nimemuuliza anasema alikuwa anajiraribu aone nitachukua aumuzi gani. Sasa hivi namuogopa sana mana anaweza nisababishia maumivu makali sana ya Moyo, je nifanyeje wadau I'm in hard time.........
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lea mtoto wako ila huyo mupenzi achana nae, kujaribiana gan huko kwa kejeli??? Mwangalie sana huyo asijekuletea visukari na presha!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Halafu punguza haraka sijui unawahi wapi........

    Umechanganya changanya maneno weeeee ukiongeza na hiyo rangi nyekundu uvivu mtindo mmoja inaumiza macho wengine tushazeeka macho mabovu mno.

    Ushauri wangu hatuwezi kuusemea moyo wako wewe kama wampenda endelea naye kama humpendi kamata mwendo........................
     
  4. c

    cathreen Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye mapenzi kati ya watu wanaopendana kujaribiana na kupimana ni kitu cha kawaida huyo mwenzi nwako alikuwa anataka kujua msimamom wako na kujua ni jinsi gani unampenda ukizingatia ulishawahi kumtosa mwanzoni na kumwachia na kiumbe, cha msingi kama unampenda kweli we endelea naye na mulee kitot chenu ila mwambie siku nyingine asijaribu kurudia kufanya hivyo
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Huyo dada anakupenda mno ila tu haelewi jinsi gani ya kukuteka. Alipo kukejeri alikua anatingisha kibiriti kuaona ni namna gani uta respond, sometimes guys inatakiwa mnakua straight foward walau hata mdada aelewe nini unafikirikia juu yake. kama kweli unampenda alipokua anafanya hayo mambo ya kitoto ilitakiwa um text na umwambie moja kwa moja kua unataka kua nae na unampenda na kua anapoleta hio atittude hupendi na asirudie tena. Mkileta mzaha wa kushindana mnaweza ishia kuachana na hali mnapendana then unaenda kujichomeka kwa bi shosti ataketaka uwe superman na urudishe siku zilikotoka. Alipoona kua nawe umekua mkali ndio mana akajishusha mana aligundua kua kachemka. But i believe anakupenda.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    By the way hio rangi nyekundu kweli toa hata mm imeniumiza macho.
     
  7. c

    chetuntu R I P

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ntarudi! Rangi mpendwa nikatafute mawani!
     
  8. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu,Fuata moyo wako...........ingawa dalili ya mvua ni mawingu..
     
  9. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama kupimana sio kihivyo. Kuna kitu behind the scene time will tell.
     
  10. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo dear!
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...anatingisha kibiriti?

    "mwana umleavyo,...!" hata huko mbele ya safari maisha yatakuwa haya haya,
    ni mkeo lakini kuna siku atakuwa anaku 'beep' na kukata mawasiliano, matusi na kesho
    yake anajifanya hamnazo...eti alikuwa anakujaribu tu!

    "Akili kumkichwe!" kila mtu na midadi yake. Kama unavutiwa na style hiyo ya mapenzi safari njema!
     
  12. N

    Nchimbi Ausi Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo wako bwana! anakupenda.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    action speaks louder than words.
    my dear kwa nini usimfuate mkae
    chini muuongee na kujadiliana kwa
    kirefu na kina zaidi haya mambo ya
    simu mara nyingi ni uzushi tu lakini
    ukiwa hapo unaangalia body language yake ect
    ina saidia sana.. my dear u need to take serious action
    if u want to be a good dady .... Steep up don't be afraid..


    have a nice day
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    If you love me let me know if not please gently let me go.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuuuhhhhh
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You want to let me go gently lol
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    can i keep you for tonight only hahahahah lol
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Mapenzi bwana!
    Labda alikuwa anakujaribu aone.
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    siamini kuwa katika hili jambo utafuata chochote utakachoambiwa hapa, labda uliandika katika kuupoza moyo konde!

    Pole sana, ni vigumu kujua kama anakupima au la! maana hakuna "Standard test" kila mtu ana yake, ila sasa huyu mmeachana siku nyingi sana lazima katikati hapo wewe au yeye kuna mmoja aliwai kujikwaa sehemu na kuanguka. Ingawa kuna kujifunza kutokana na makosa lakini kuwa makini tafuta ukweli hasa kwa watu wako wa karibu huko halipo Mzazi mwenza, pima na tafakari ukweli utakaupata au waweza kuuongeza katika hii thread yako ili watu wapate mapana ya jambo hili katika kukushauri.

    Maana hapa unatafuta ushauri wakati hujapata ukweli wowote ambao ndio ungekuwa msingi wa ushauri husika.

    Mimi sina ushauri!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Why dnt you keep me for the whole year lol
     
Loading...