Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HELP: Uchimbaji visima vya kisasa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Suki, Sep 13, 2011.

  1. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna anayejua logistics za uchimbaji, makampuni yanayojishughulisha na uchimbaji au bei za process nzima. Eneo liko approximately 2 hours from DSM.
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna thread zaidi ya tatu (3) zilishazungumzia uchimbaji wa visima.
    Tumia kitufe cha search ili ufaidike na michango pamoja na contacts zilizokwishatolewa.
    Kwa bahati mbaya natumia simu, isingekuwa hivyo ningejitahidi kukuwekea links.
     
  3. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks. Mbona nizitafute.
     
Loading...