Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help plz....

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by vkeisy2006, May 13, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Juma tatu na interview y alegal clerk......hivi wanaweza wakauliza maswali gani......halafu kampuni ina sheria nyingi yaniinafanya kazi kwenye vipengele kama 10 vya sheria inamaana watauliza maswali kwenye kila kipengele msaada wenue jmanai am so .......woooooh
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    vkeisy2006, you are not serious, kama umeziona hizo sifa za a legal clerk na umejiona unazo, hapa unauliza ili usaidiweje, huko sio kutojiamini huko?. Au hizo sifa hauna, unaomba kazi ili kubahatisha, kuna kazi zinahitaji professionalism fulani sio za kubahatisha!.

    Kama lengo lako ni skills za kujibu job interviews zilishawekwa humu siku nyingi, kama shida yako watu wakuambie utaulizwa nini na hivyo vipengele hujaviweka, watu wakusaidieje?.

    Usiwe na shaka, kwa avatar yako ilivyo, hiyo pannel kama ina wanaume wengi kuliko wanawake, wewe hata usipojibu kitu, waangalie machoni mmoja baada ya mwingine, nakuhakikishia hiyo kazi umepata, ila angalizo tuu ni kuwa na ile kazi nyiongine pia lazima uifanye!.
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ebu kuwa makini hata unapoomba msaada wa wenzako kukusaidia bana. Hapa hata kama weye ungeweza kumsaidia mtu kwa kuzingatia maelezo kama haya yasiyojtosheleza?.

    • Umeitwa kwa interview (wapi??)
    • kampuni ina sheria nyingi zaidi ya 10 (zipi??);
    • watauliza maswali kwenye kipengele kipi (??)
    Nadhani cha msingi ni kujiandaa kwa kupitia sheria zote zinazohusu hiyo kampuni na masuala ya jumla yahusuyo hiyo nafasi uliyoomba. vinginevyo ni vigumu kupata msaada kwa staili hii ya uulizaji (is kind of fishing question).
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jiamini tu mambo yatakuwa safi kabisa ..
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    dada yangu napata wasiwasi kuwa wewe ni kile kizazi cha tuisheni mpaka masterz yako full kusaidiwa na mwalimu wa tuisheni...sasa hapa ulipofikia ndipo ilee elimu mtaani dot com inatakiwa kutumika na wala haina desa wala mwalimu wa tuisheni...hapa unatakiwa kuihakikishia dunia 1+1= 11 na sio 2 kama ulivyokaririshwa shuleni...

    pole sana ila kazi unayo...maana napata picha hata huelewi uliomba kazi gani maana hata hayo maswali utakayoulizwa kwenye interview huyajui au hukuwahi kuyasomea chuoni....

    my doggg...naskia sikuhizi mitihani ya university kuna wataalamu wakulipwa kuwafanyia wenzao exams...soooo..NAOMBA NIKAKUFANYIE INTERVIEW YAKO....ila mnhhhhh...mie dume aiseee..bana eeeee...hilo unalo...unelikoroga LINYWEEEE
     
Loading...