Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help plz! kutrick Visa card au Masterard kwenye software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Same ORG, Jul 23, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina software ya kijamii ninataka kuapgred hata kama sina visacard mwenye utaalamu wa hili anisaidie tafadhali.
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    pamoja na kuwa sina utaalam wa ku trick hiyo kitu, lakini swali lako bado lina utata...limekaa general sana!!ungefafanua vizuri mkuu...
     
  3. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali hapa ni kuapgred wanadai utoe hela humu kwenye iyo visa cad
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    utoe mwnyewe au wakutolee wao (non refundable)? na ni software/website gani inayotaka hivyo...!? mi najua moja ya paypal tu kuwa unapojiunga lazima ufanye verification ya credit card yako na wanakukata ila baadaye wanakurudishia hela yako baada ya ku verify..sasa unaposema "wanadai utoe hela" maana yake si wanataka utoe mwenyewe kutoka kwenye card yako kwahiyo si uweke tu hela benki then utoe kwa card yako?? trick ya nini tena..!!? labda bado sijakuelewa..sorry for that!!
     
  5. W

    Wplus Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka wazi jina la software,nadhani wadau wataweza kupambanua mtandaoni cracks zake ama updated files zake na watakupa link ya kuzipata hizo updates or updated software
     
  6. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    weka jina la software omba wadau wakusaidie kupata keys,
    no other way out!
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    asa kama anataka keys si aseme tu shida ni keys za software flani ili asinunue online kuliko kutaka ujanja wa ku bypass malipo wakati ushachagua kulipi!!! mi sidhani kama shida yake ni keys tu..labda hiyo software haitumii keys..mwisho wa siku ni yeye kutaja hiyo software na kutoa maelezo mazuri ya nini anachokitaka sio kama hivi!!
     
  8. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nilivo kuelewa bwana ''same org'' ni kuwa unataka kufanya malipo online kwa kutumia visa card. Unachotakiwa kufanya nenda benki yako alafu waeleze watakusaidia.
     
  9. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    correct answer.
     
  10. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Suppose default payment options alizokupa unayetaka kumlipa ni visacard na paypal, na labda wewe huna hizo accounts tuma email kwa huyo software vendor waambie kuwa unataka kununua software but huna visacard

    Wape suggestion kuwa unaweza kutumia njia nyingine kama western union au TT (telegraphic transfer) hii hufanywa na banks kama crdb

    Nina imani watakubali moja ya hizo options, then watakutumia invoice na payment details zao

    Ila kama unahitaji lazima uwe na visa card fungua bank account na backlyas, wao wanazo online visa card
     
  11. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaweza pia ni PM jina la hiyo software naweza kukupa cheap solution instead of pirchasing from original vendor
     
  12. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    software ya kijamiii ndio nini tena maunzisha mada:?
     
  13. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Labda anamaanisha ovulation calculator software teh teh teeh!!!
     
  14. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyu hataki kulipa, bali anataka aibe,. kuiba kwasababu anataka atoe details za kadi na pesa isitolewe kwenye account. lakini msingi wake ni yeye kupata hiyo software anayotaka kununua kwa free. mawazo yake ni kuwa anaweza kucheza na hiyo debit card yake , na kupata hiyo software bure.
    ni bora atafute namna ya "ku-crack" ya software, kuliko kucheza na debit card... atafungwa
     
  15. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    duh , ila amesema software ya kijamii kwa maana ya social hakusema kujamii kwa maana ya ovulation na wenziwe...
     
Loading...