Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help pliiiz...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shrodingler, Jan 12, 2012.

  1. S

    Shrodingler Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mm sjui kupenda alaf ninae m2, nais kwa kweli ananipenda, nipo nae 2 yrs now. Huwa ata sina ata hali ya wivu kwake na zaidi nimekua nikitaman wengne zaidi ata ya yy. Na hii yote ndio chanzo cha migogoro ye2. Yan ata kujifoji kua nampenda nshindwa. Help
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwambie ukweli kuwa humpendi kuliko kumuumiza na kumpotezea muda.

    Halafu, rekebisha uandishi wako uko wa kishule ya msingi sana.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama unatamani wengine na yeye humpendi unaendelea kuwa nae wa nini? Mwache akatafute atakaemtamani na kumpenda yeye.
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mtu akikupenda sio lazima umpende. Hata kama kakupenda sana.
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jifunze utoe ujinga wa kutojua kupenda!
     
  6. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    acha kujiendekeza kama hunafeelings naye na huwezi kumfanyia mema mpe hamsini zake akapate malavedave ya ukweli kwa wenye kujua kupenda.
     
  7. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    bora mi Doreen nlimchana live mchana kweupe, acha amwage machozi mtoto wa watu.
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapo naona bingwa ana enjoy kupendwa na inakuwa poa sana ukiwa na mpenzi ambaye hakupi presha ila dah usije kuji commit kwa huruma tu brother coz hayo ni maisha yako choices zako za leo zita shape maisha yako ya kesho
     
  9. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    we lazima utakua gold digger wewe
     
  10. G

    Greatman Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza pole kwa hali hiyo,,,,pili jitahidi sana kuwa karibu na mpenzi wako then uwe unapat mda wa utani,stori,,kutoka wikiend ,,,kinyume na hapo upendo wako utadhihilika ukimfumania!!!!utakua kama mbogo alieshikwa mkia.
     
  11. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndo maana Doreen alirudi nyumbani analia.Kumbe!!
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwanini unampotezea muda dada watu???
    Mwambie ukweli ili uwe huru na hao wanawake wako unaowapenda.
    Ukweli utakuweka huru.
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa nini ulijiingiza kny mahusiano naye???kuna vitu utakuwa unapata?,kama unaona hakidhi viwango vyako tafadhali mwache na wewe endelea kutafuta mtu unayemtaka...ila nahisi wewe ni wale ambao hamridhiki na mmoja,kusettle na mtu ni ishu kubwa sana....mie nakushauri baki single utembeee na watu tani yako mpk hapo utakapokuwa tayari kusettle ndio utafute mtu mwenye viwango usettle naye.
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Acha tabia mbaya,kumwacha hutaki stil unataman wengine!hv jaman c ushajua humpend mwambie awe huru akapewe maraha na wanaojua kupenda,nawe utakua huru kuendelea na kutaman hao wengine kwa wingi upendavyo!
     
  15. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwache dada wa watu akapate mtu mwingine wa maana,usimwache mpaka akupende zaidi,utamuumiza..Mpe freedom.we endelea na safari ya mabinti wengine unao waonea wivu.

    WARNING:USIJISAHAU SANAAA UKATESA NA MABINTI, UKAJA OA UMEZEEKA,WATOTO WATAKOSA MATUNZO YAKO.KUSTAAFU NOWDAYS KUMEPUNGUZWA MUDA CKU HIZI.

    Mwache huyo dada aende zake.
     
  16. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    lol!hii ni coincidence au ,do u mean my doreen au imetokea tu?
     
  17. S

    Shrodingler Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye kuacha apo ndipo naposhindwa ss, bt naonesha dalili bt hanielewi
     
  18. S

    Shrodingler Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No, sio ivo. Awali mambo yalikua tofaut na ss ivi na tatizo namna ya kumuacha ndio inakua kazi bt huwa namuoneshea bt sjui anielewi o vp> siko ivo my dada
     
  19. S

    Shrodingler Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumuacha sjui vip nashindwa huwa inakua ngumu bt wat i used to do kumuoneshea bt huwa anielewi sjui. Ina maana msg haijaeleweka o haisomeki. Ok sitafupisha wkt mwingne
     
  20. S

    Shrodingler Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anonymous_007.
    Sjakuelewa vzuri.
     
Loading...